Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

-*- อั้ม อธิชาติ นี่เหมาะกับบทพระเอก "ขุนศึก"ตรงไหนคะ งงมากค่ะ- -" ติดต่อทีมงาน

เห็นด้วย หน้าตา ขาว ตี๋ เกาหลี อินเทรนท์ ขนาดนี้ไม่เข้ากับบทอย่างแรว๊งงงงง (123 คน)
  ไม่เห็นด้วย เพราะฝีมือ อั้ม อธิ เล่นบทอะไรก็อินได้ (มั้ง) (33 คน)
  ยังไงก็ได้ ขอแค่เป็นช่อง 3 (เดี๊ยน/ผม/I) ดูดะ แบบไม่มีเหตุผล (7 คน)

75.46%
  เห็นด้วย หน้าตา ขาว ตี๋ เกาหลี อินเทรนท์ ขนาดนี้ไม่เข้ากับบทอย่างแรว๊งงงงง (123 คน)
 20.25%
  ไม่เห็นด้วย เพราะฝีมือ อั้ม อธิ เล่นบทอะไรก็อินได้ (มั้ง) (33 คน)
 4.29%
  ยังไงก็ได้ ขอแค่เป็นช่อง 3 (เดี๊ยน/ผม/I) ดูดะ แบบไม่มีเหตุผล (7 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 163 คน

ตามนั้นล่ะค่ะ พอดีเมื่อวานเห็น ที-เซอร์ แล้วเพลียตับ

ดิฉันว่าประเทศไทย ควรจะมีระบบแคสติ้งจริงๆจังๆบ้างนะคะ

เข้าใจว่า อั้ม อธิ ฝีมือโอเค แต่มันไม่เข้ากับบทค่ะ

เข้าใจนะคะ

ขอไปเพลียตับสักประเดี๋ยวก่อนค่ะ- -"

จากคุณ : เหลือแค่ส้วมที่ใช้ร่วมกัน
เขียนเมื่อ : 19 เม.ย. 55 05:24:11

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com