Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เพิ่งดู prison break จบค่ะ หนุกมากๆ อยากให้เเนะนำซัรี่ฝรั่งให้หน่อย :) ติดต่อทีมงาน

เราเพิ่งดูซีรี่ฝรั่งครั้งเเรก เเละ ก็เป็นเรื่อง prison break
สนุกมากจริงๆ โดยเฉพาะ Season 1
ลุ้นจนหัวใจจะวาย เป็นครั้งเเรกที่ดูซี่รี่ หนัง หรือ ละคร ละลุ้นขนาดนี้ (พูดจริงๆนะเออ 555)
พอดูจนจบภาค final break ละจะร้องไห้น้ำตาคลอเบ้า ซึ้งกับความรักของสกอร์ฟิลด์  ขี้แง

สรุปคือ ชอบมากๆเลยคะกับซีรี่เรื่องนี้ ครบทุกรสจริงๆ

ละก็อยากให้พี่ๆทุกคนช่วยเเนะนำำซีรี่ฝรั่งที่หนุกๆให้หน่อยอ่าคะ (ตอนนี้ลืมซีรี่เกาหลีไปเลย หยอกเย้า)
จะดูตอนปิดเทอมไม่มีไรทำ รบกวนด้วยนะค่ะ^^

จากคุณ : ต้นนุ่นบนก้อนเมฆ
เขียนเมื่อ : 19 เม.ย. 55 19:48:18

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com