Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[M1KE D. ANGELO FAMILY # 23] ไมค์-พิรัชต์ น่ารักที่สุด ด ด{แตกประเด็นจาก A11972914} ติดต่อทีมงาน

ไมค์ - พิรัชต์ นิธิไพศาลกุล

- - เมื่อฉันมองไปที่ไมค์  ฉันมองเห็นความทุ่มเท - -

=====================================================================================

สำหรับท่านใดที่คลิกเข้ามากระทู้นี้ ขอต้อนรับเข้าสู่ M1ke D. Angelo Family ค่ะ บ้านนี้เป็นสถานที่ที่แลกเปลี่ยนข้อมูล รูปข่าว ข่าวคราวของไมค์ แองเจโล่ หรือ ไมค์-พิรัชต์ นิธิไพศาลกุล ^^ ถ้าเป็นแฟนไมค์อยู่แล้วก็ขอเชิญมาร่วมวง ถ้าเพิ่งเป็นแฟนไมค์หมาดๆ ก็ยิ่งขอเชิญใหญ่เลย ที่นี่มีแฟนใหม่ป้ายแดงเยอะค่ะ มาร่วมวงคุยกันนะคะ :)

สวัสดีค่ะสาวๆ ทุกคน ไม่พูดพล่ามทำเพลงกันละ เข้าประเด็นทันที อันเนื่องมาจากวันนี้ (19 เมษายน 2555) พี่แอน น้องอาย และน้องวัน สมาชิกของบ้านเราได้ไปบริจาคเลือดที่สภากาชาด ซึ่งเป็นการทำบุญสองต่อเพราะใบบริจาคนั้นก็นำไปช่วยไมค์ประกอบรายงานด้วย

และในการนี้ สามสาวของเราจึงได้พบกับไมค์ ได้พูดคุยและถ่ายรูปไมค์มาแบ่งปันกันค่ะ ภาพบางส่วนและรายงานสามารถอ่านได้ตั้งแต่ท้ายทู้ที่ 22 ยันทู้นี้เลยนะคะ ขอบคุณพี่แอน น้องอาย และน้องวัน มากๆ  และที่สำคัญยิ่งก็คือ *แถ่ม แทม แท้มมมมมมม*

คลิปที่ไมค์พูดถึงบ้านไมค์พันทิปค่ะ!!!

ถ่ายโดยน้องวัน อัพเข้าช่องบ้านโดยพี่ tk เสียงกรี๊ดสนับสนุนจากสาวทั้งบ้าน

ที่สุดของแจ้คราวนี้ ต้องขอบคุณไมค์มากที่สุด ที่น่ารักที่สุด ให้เวลากับแฟนๆ ถึง 1 ชั่วโมง ทั้งการพูดคุยอย่างเป็นกันเอง และอนุญาตให้ถ่ายภาพมากมาย ตลอดจนความคิดของไมค์ที่เราได้อ่านจากรายงานของสมาชิกที่ได้ไปเจอไมค์วันนี้ บอกได้ว่าเป็นสิ่งย้ำเตือนว่า พวกเรารักคนไม่ผิดค่ะ Angelo Family Pantip จะคอยสนับสนุนไมค์เสมอนะคะ 

จากคุณ : เดอะ วิตรูเวียนแมน
เขียนเมื่อ : 20 เม.ย. 55 00:33:19

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com