Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อยากดูเรือง Home แต่ความกลัวทำให้ไม่กล้า ทำไงดีครับ ติดต่อทีมงาน

เพื่อนๆผมหลายคนไปดูเรืองนี้แล้วโทรมาหา ว่าคล้ายๆ เรืองของผมเลย คือไปแอบรักเค้า แถม ผมเองก้เป็นคนเหนือ ซะด้วย เพื่อนสนิทตั้งแต่เด็กมาย้ำๆ ว่าคิง คิง คิง (มันว่าดูไปแล้วนึกถึงผมกะที่บ้านผม) จนไม่กล้าไปดูเลย กลัวบางอย่างมาสะกิดใจ จน อาจ ฟูมฟายกับเรืองนี้ ยิ่ง มานั่งอ่า ในพันทิพย์อีก ไปใหญ่เลย กลัว ถึงแม้ปะติดปะต่อเรืองไม่ค่อยได้แต่ก้กลัว  กลัวว่าใจจะรับไม่ได้กับภาพตรงหน้า กลัวอดีตจะกลับมาให้เรา ดราม่าหนักกว่าเก่า  มีคนแนะนำให้ไปดู กับเพื่อน แต่กลัวเพื่อนตกใจ ถึงสภาพเราหลังดูหนัง จะไปคนเดียวก้ ตายกลัว ลุกออกจากโรงไม่ได้  กลัวไปหมด ใจลึกๆก้อยากพาแม่ไป แต่ก้กลัว ดราม่านำตาไหลกัน 2 แม่ลูกอีก  ตัดสินใจไม่ได้ซักทีครับ ใครพอมี วิธี ที่ไปดูแล้วไม่คิดถึงเรืองอดีต ช่วยแนะนำหน่อยครับ

จากคุณ : Asa_gohan
เขียนเมื่อ : 20 เม.ย. 55 14:50:25

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com