Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เลือกดูอะไรดีครับalways sunset on third streetกับhunger games ติดต่อทีมงาน

Always sunset on third street(ภาค3) (21 คน)
  Hunger games (11 คน)

65.63%
  Always sunset on third street(ภาค3) (21 คน)
 34.38%
  Hunger games (11 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 32 คน

พรุ่งนี้ว่าจะไปดูหนังที่ลิโด้น่ะครับ  เลือกไม่ถูกระหว่าง2เรื่องนี้น่ะครับ
เรื่องแรกที่อยากดูก็เพราะประทับใจในภาคแรก ถึงจะไม่ได้ดูนาน+หลงๆลืมๆเนื้อเรื่องไปบางส่วนแต่ก็ยังตราตรึงใจอยู่น่ะครับ

อีกเรื่องนึงที่อยากไปดูก็เพราะเห็นในนี้ชมบ่อยว่าสนุก+เพื่อนอวย  ส่วนตัวก็ค่อนข้างชอบแนวนี้อยู่บ้าง(เท่าที่อ่านๆเนื้อเรื่องย่อ+ดูtrailerมาก็ประมาณฺBattle royaleเวอร์ชั่นเลือดน้อยสินะครับ)

ขอความเห็นทุกคนด้วยนะครับ=w=

จากคุณ : น้องตีปสุดหล่อข้ามทางช้างเผือก
เขียนเมื่อ : 21 เม.ย. 55 17:11:40

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com