Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Episode 0 (Prologue) - The J'vengers Origin - เมื่อตุ๊กตาบ้านผมรวมกันเป็นทีมซุเปอร์ฮีรั่ว/ชีรั่ว{แตกประเด็นจาก A11923439} ติดต่อทีมงาน

ขอต้อนรับภาพยนตร์ฟอร์มยักษ์ The Avengers
ที่กำลังจะมาสัปดาห์หน้านะครับ (รอบพิเศษ คืนวันจันทร์หน้า)

จึงขอเสนอเป็นกระทู้ในรูปแบบคอมมิค'ทู้
(ในระบบ 2 มิติ แต่ใครจะเอาไปฉายบนจอ IMAX หรือแปลงเป็น 3 มิติ ก็ตามใจ) ครับ

นี่คือเรื่องราวการถือกำเนิดของ ทีม The J'vengers (ดิ จองเวรเจอร์)
ซึ่ง(จะ)เกิดจากตุ๊กตาที่บ้านผมรวมตัวกันขึ้นมาครับ
(ถึงตัวผมเองจะไม่ได้ผิวดำ หัวล้าน และ ตาบอดข้างนึงก็เถอะ)

จากคุณ : JoJo A-Go!Go!
เขียนเมื่อ : 23 เม.ย. 55 19:09:42

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com