Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[HOME] ชวนดูอีกหนึ่งตัวอย่าง เป็นตัวอย่างที่ Studio Commuan (ของคุณมะเดี่ยว) ตัดเอาไว้ครับ ประทับใจกว่า OT แน่นอน ติดต่อทีมงาน

ใครได้ดูไปแล้วขออภัยด้วยนะครับ...

ผมเพิ่งจะได้ดูตัวอย่างนี้ เป็นตัวอย่างเวอร์ชั่น Studio Commuan ของคุณมะเดี่ยวเองนะครับ

พอดีผมชอบตัวอย่างนี้มากกว่า Official Trailer เยอะเลย ผมว่าตัวอย่างนี้น่าดู และน่าจะเรียกคนดูมากกว่า Official Trailer เสียอีก

เอามาฝาก ให้เพื่อนๆ ที่ยังไม่ได้ดูได้เข้ามาซึมซับอารมณ์หนัง จะได้ทราบว่ามันไม่ใช่อย่างที่บางคนคิดจริงๆ และมันเป็นหนังที่ไม่น่าพลาดด้วยประการทั้งปวงเลยครับ

จากคุณ : Aekio
เขียนเมื่อ : 23 เม.ย. 55 20:56:46

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com