Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ได้ดูรายการกลมกิ๊กอาทิตย์ที่ผ่านมา ผมว่า ผู้ชายคนนี้มีเสน่ห์ความเป็นธรรมชาติสูงมาก ติดต่อทีมงาน

เมื่ออาทิตย์ที่ผ่านมา ใครได้ดูรายการกลมกิ๊ก บ้าง  ผมละไม่ได้ดู เลยต้อง

มาหาตาม คุณ u  พอดูแล้ว ก็ยังสนุกเหมือนเดิม น่ารักทั้งครอบครัวเลย

น่าจะเป็นครอบครัวตัวอย่างได้เลยครับ

สำหรับแขกรับเชิญ ดูไปดูมา ผมว่า กัน นี่ เขาดูตลก เป็นธรรมชาติมาก  

มุกก็ดีแท้ ไม่เสแสร้งดูเข้ากับผู้ใหญ่ได้แบบน่ารัก ไม่เคอะเขิน ดูพอเหมาะ

ไม่ล้น ถึงจะมี แซวคุณย่าบ้าง  กาก กวน แต่ก็ไม่น่าเกลียด ไม่ลามปาม

แบบมีสัมมาคารวะ เหมือนกัน ทำแบบนี้มาจนเคยชินจนเป็นนิสัย  ผมแอบ

อดคิดไม่ได้ ว่ากันกับผู้สูงอายุ เนี่ย ดูเข้ากันได้ดีมาก   ขนาดผมดู

ยังต้องอมยิ้มไปเลยทีเดียว แล้วผู้สูงวัย ไม่ติดกันแย่เหรอ  ไม่แปลกใจ

เลยว่าทำไมถึงได้คะแนนโหวตอย่างท่วมท้น จนคว้าแชมป์มาได้  

อยากทำแบบนี้บ้าง กับญาติผู้ใหญ่  แต่ยังไม่ค่อยกล้า ยังแอบเคอะเขิน

กลัวๆ อายๆ   แต่พอเห็นกันทำแบบนี้แล้ว สงสัย กลับบ้านคราวนี้

คงต้องลองทำบ้างละนะ คงทำให้ผู้สูงอายุมีความสุขได้ทีเดียว

ผมว่าผู้ชายคนนี้มีเสน่ห์ความเป็นธรรมชาติสูงมาก  อนาคตไกลแน่  เห็น

แบบนี้น่าจะมีงานละครให้กัน สักเรื่อง ให้แสดงฝีมือ น่าจะช่วยพัฒนาไป

ได้ไกลมากเลยทีเดียว

ลองดูดิครับ เผื่อใครยังไม่ได้ดู

แต่รู้สึก แอบแปลกใจ นาฬิกา ข้างหลัง  ทำไมเหมือนที่ผมขาย ไม่รู้ทึมงานไป

ซื้อมาจากร้านเราหรือป่ะเนี่ย  จริงๆ มันมี สีส้ม  เขียว  ฟ้า  ม่วง    555

ไม่ได้ขายนะ แค่บอกเฉยๆ ให้สมจริง

ขอบคุณ k.MissUuoooo   สำหรับคลิป

แก้ไขเมื่อ 23 เม.ย. 55 21:59:26

แก้ไขเมื่อ 23 เม.ย. 55 21:45:47

จากคุณ : liver_wen
เขียนเมื่อ : 23 เม.ย. 55 21:42:17

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com