Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เพิ่งดู HOME มีข้อสงสัยนิดหน่อย มีSpoil เยอะแน่ๆ ติดต่อทีมงาน

1. ในเรื่องแรกนะครับ ตกลงว่าคนที่เล่นบาสอะที่รถชน เค้าชอบผู้หญิงหรือผู้ชาย หรือได้หมด
2. เรื่องเรื่องที่สองนะครับ ตกลงว่าข้างนอกหรือข้างใน  แล้วทำไมโจ่งครึ้ม
ขนาดนี้เนี่ย เสียดังเหมือนอยู่กันแค่สองคน
3.เรื่องที่สามนะครับ ถามผู้หญิงครับถ้าคุณเป็นนางเอกคุณจะไปจูบกับแฟนเก่าในวันเเต่งงานตัวเองเพื่อ.....แล้วพอน้องตัวเองมาเจอทำไมถึงกลัวว่าน้องจะเอาไปแฉผมว่ามันน่าจะคุยกันง่ายนะเช่น กูรู้นะว่าเมิงเห็นถ้าไม่อยากให้คนรู้ว่าเมิงมีรูปโป๊ผู้ชายอยู่ใต้เตียงเป็นร้อยเล่มช่วยลืมสิ่งที่เห็นเมื่อกี้ไปซะ
ขำๆนะครับ คือผมว่าพี่น้องกันมันคุยกันง่ายไม่น่ากังวลด้วยซ้ำ ถ้าโกรธเกลียดกันตั้งแต่เด็กก็ว่าไปอย่าง
4. พระเอกบอกว่าชอบนางเอกเพราะชอบผิดพลาดบ่อยๆเลยทำให้ตัวเองรู้จักการให้อภัย ผมว่าผิดพลาดต้องบอกให้แก้ไขสิ เป็นผมคงโกรธแล้วต่อว่า
ไปซักชุดใหญ่ๆถึงจะยอมให้ เพราะว่าถ้าต่อไปพลาดไปจูบกับคนอื่นอีก
ซัก10คนคงไม่บอกนางเอกว่าชอบที่ทำให้รู้จักให้อภัยคนอื่นอีกหรอกนะ

เรื่องนี้ตามความเห็นผมจัดไป 5คะเเนนครับ

จากคุณ : purisak
เขียนเมื่อ : 24 เม.ย. 55 10:07:46

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com