Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มีข้อสงสัยตอนฉากจบของหนังเรื่อง Home อีกแล้วครับ (ของ Part แรกครับ) spoil เน้อ ติดต่อทีมงาน

จริง ๆ แล้วผมดูหนังเรื่องนี้มาหลายรอบแล้ว อ่านวิจารณ์ เก็บรายละเอียดมาก็เยอะ ... แต่ก็ยังพลาด 55

ในฉากสุดท้ายที่เนย์มาถ่ายรูปที่งานแต่งงานของปรียากับเฮียอะครับ
มีคนบอกว่าเนย์ติดเข็มกลัดอะไรที่เสื้อ ? จริงหรือไม่ครับ
แล้วมันสื่อถึงอะไรหรือเปล่าครับ

อยากรู้จริง ๆ
ช่วยหน่อยนะคร้าบบ ^^

จากคุณ : Atlantica
เขียนเมื่อ : 24 เม.ย. 55 10:21:03

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com