Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ผมได้ดูตัวอย่างในทีวี ของ สุริวิภา2............. ติดต่อทีมงาน

ผมได้ดูตัวอย่างในทีวี ของ สุริวิภา2...ในการแสดงวันที่ 13เมษา....โดยเหล่าบรรดา หนุ่มสาว AF ทั้งหลาย.................ไม่น่าเชื่อครับ...ผมนั่งดูด้วยความชื่นชม หนุ่มสาวเหล่านั้น ที่ทั้งแสดงและร้องเพลง สุนทราภรณ์ ได้อย่างไพเราะ เพราะพริ้ง ไม่มีเพี้ยนเลย ชัดถ้อยชัดคำ และเป็นธรรมชาติ เหมือนเจ้าของตำนานเพลง สุนทราภรณ์....ขอชื่นชมจริงๆ ........เพราะในขณะเดียวกันที่ ยังมี คนตรีกรมประชาสัมพันธ์ ที่ออกมาโชว์อยู่เรื่อยๆ กับนักร้องคลื่นลูกใหม่ ที่ไม่สามารถเทียบกับการร้องของบรรดา ดารา AF ทั้งหลายได้เลย......เข้าใจว่า นี่ เป็นคุณภาพของคนAFมากกว่า... ดนตรีเจ้าตำรับ ที่ร้องไปเล่นไปแบบ ทั้งไม่เพราะ ทั้งไม่ถูกจังหวะ แถมร้องไปเล่นไป ไม่ได้รู้เรื่องเลย...ดังนั้นเมื่อผมมาเห็น ดาราAF วันนั้น ผมจึงอยากจะได้แผ่นซีดี มาดูให้ครบ.....ไม่ทราบจะไปหาซื้อที่ไหนได้ครับ????? ใครรู้ช้วยบอกทีครับ....และขอชื่นชมดาราAF อีกทีครับ คราวหน้าถ้ามีการแสดงแบบนี้ จะขอไปซื้อบัตรชมถึงที่เลยครับ

จากคุณ : chongcob
เขียนเมื่อ : 29 เม.ย. 55 09:22:16

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com