Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

the avengers เข้าฉายที่จังหวัดบุรีรัมย์ไหมครับ ติดต่อทีมงาน

อยู่บุรีรัมย์ครับ ไม่ได้อยู่ในตัวเมืองแต่โรงที่ใกล้สุดคือตัวเมือง
อยากดู The avengers
ไม่รู้ว่าเข้าที่บุรีรัมย์ไหม ในวันแรกคือ 1 พ.ค. 2555
หรือว่าต้องไปดูที่โคราชครับ

รบกวนผู้รู้ช่วยตอบด้วยนะครับ
อ้อถ้าได้เบอร์โทรของ โรงหนังที่ทวีกิจบุรีรัมย์ด้วยก็ดีมากเลยครับ
เคยจดเบอร์ไว้แล้วก็หายไปแล้วครับ

จากคุณ : Pancircle
เขียนเมื่อ : 29 เม.ย. 55 15:45:01

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com