Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สรุปจำนวนทั้งหมดของ Prince of Tennis ให้หน่อยค่าา ติดต่อทีมงาน

อนิเมะ
Prince of Tennis Part 1 / เจ้าชายลูกสักหลาด ปี 1 / 12 แผ่นจบ
Prince of Tennis Part 2 / เจ้าชายลูกสักหลาด ปี 2 / 12 แผ่นจบ
Prince of Tennis Part 3 / เจ้าชายลูกสักหลาด ปี 3 / 10 แผ่นจบ  
Prince of Tennis Part 4 / เจ้าชายลูกสักหลาด ปี 4 / 10 แผ่นจบ
Prince of Tennis Anime Movie ตอน The First Game (1 แผ่นจบ)    
Prince of Tennis OVA 1 / ศึกชิงแชมป์ระดับชาติ
Prince of Tennis OVA 2 / The National Tournament Semifinals
Prince of Tennis OVA 3 / The National Tournament Final
Prince of Tennis OVA 4 /
The New Prince of Tennis II / 3 แผ่นจบ

ส่วนมังงะมีกี่เล่มแล้วอ่ะค่ะ ?
สงสัยแผ่นดีวีดีบ้านเราออกมาถึงไหนแล้วแล้วมีแค่ตามรายการข้างบนถูกป่าวค่ะ ?
พอดีไม่อยากพลาดเลยสักอย่างอ่ะค่ะ แต่ช่วงนี้ไม่ค่อยได้ตามเลยงง งง
รบกวนหน่อยนะค่ะ

จากคุณ : kokoku
เขียนเมื่อ : 30 เม.ย. 55 11:15:28

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com