Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

พึ่งรู้ว่า จริงแล้ว ..รัดเกล้า อามระดิษ ก็มีฝาแฝด?? ติดต่อทีมงาน

อันนี้เรื่องจริง ไม่ใช่มุขนะคะ อิอิ เรื่องของเรื่อง คือมีผู้หญิงคนนึงคล้ายรัดเกล้ามากก.. เรียกว่าเหมือนเลยดีกว่า มากินข้าวที่ร้านอาหารของเรา เลยสะกิดกับพี่สาวอยู่นานว่าใช่รึป่าว อยากจะเข้าไปทักขอลายเซ็นต์ เพราะเป็นนักร้องในด่วงใจ พอเข้าไปทักปรากฎว่าพี่เค้ายิ้มๆ แล้วป้าคนนึงที่นั่งร่วมโต๊ะ ที่มาด้วยกัน (คาดว่าเป็นญาติผู้ใหญ่) มาเฉลยว่าจริงๆไม่ใช่รัดเกล้า รัดเกล้าเค้ามีแฝดค่ะ คนนี้เป็นแฝดพี่ ส่วนรัดเกล้าเป็นแฝดน้อง อิอิ ไอ้เราก็ถึงบางอ้อ (แต่ก็แอบงงเล็กน้อย พึ่งรู้นะเนี่ย) ..จบค่ะ ไม่มีอะไรมากค่ะ แค่เล่าสู่กันฟังเฉยๆ ใครอยู่วงใน หรือเป็นสนิทพี่รัดเกล้าช่วยคอนเฟริมก็ได้นะว่าจริงหรือป่าว เพราะก็ไม่รู้เหมือนกัน คิดอีกแง่ ..บางทีเค้าอาจเป็นแค่คนหน้าตาคล้ายๆกัน โดนทักบ่อยๆ หรืออำซะเลย ว่าเป็นพี่น้องฝาแฝด 555

จากคุณ : คนสวยทำอะไรก็สวย
เขียนเมื่อ : 30 เม.ย. 55 23:57:28

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com