Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[กระทู้พลีชีพ] งานแต่งชาย-วิ๊กกี้ (ถึงคุณเบ๊นซ์ พรชิตา) ติดต่อทีมงาน

รายละเอียดเรื่องเล่าเช้านี้ เบ๊นซ์พูดเหมือนกับว่าโรงแรมจัดไม่ได้

รู้สึกแปลกๆ ผมว่าโรงแรมเสียหายมากครับแบบนี้
ระยะเวลาโรงแรมสามารถทำได้ตามกำหนด แต่เจ้าบ่าว-เจ้าสาว ไม่พอใจเอง
ผมไม่ทราบในรายละเอียดว่า คุณชาย-คุณวิ๊กกี้ จองห้องไว้กี่โมงถึงกี่โมง
ถ้าจองตามเวลา แล้วโรงแรมทำได้ทัน แล้วปัญหาคืออะไรครับ

หรือว่าจอง หกโมง แต่จะใช้ห้องก่อน อย่างนี้ไม่แฟร์นะผมว่า
ถ้างานเริ่ม หกโมง ทำไมไม่จองห้องตั้งแต่สี่โมงเป็นต้นไปล่ะ

มองกลับกันนะ ถ้าจ่ายเงินจองแค่ช่วงเย็น แล้วโรงแรมต้องเสียรายได้เต็มวันเลยหรือครับ
ถ้ามองว่าเวลาไม่พอ ทำไมไม่จองเผื่อไว้ล่ะครับ

ปล.คุณเบ๊นซ์ใส่อารมณ์มาก ลืมตัวหรือเปล่า ว่่ารายการสด

แก้ไขเมื่อ 01 พ.ค. 55 14:41:27

จากคุณ : แฟนนู๋กิ๊ฟ
เขียนเมื่อ : วันแรงงาน 55 14:39:33

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com