Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนถามเกี่ยวกับ marvel universe ครับ ติดต่อทีมงาน

ได้ดูแต่หนังmarvel เท่านั้นครับไม่ได้อ่านการ์ตูนเลยครับ แล้วเห็นมีตัวร้ายเทพๆอยู่2ตัวคือ thanos. กับ galactus อยากรู้ว่าตัวไหนโหดกว่ากันเหรอครับ

แล้วความเก่งของ2ตัวนี้นี่ระดับไหนเหรอครับ แล้วพอจะมีเว็บไหนอธิบาย พวกตัวละครของ marvel. บ้างไหมครับขอบคุณมากๆครับ ชักอยากจะลองอ่านดูมั่งน่ะครับแต่เห็นตัวการ์ตูนเยอะเกินจนไม่รู้จะเริ่มตรงไหนเลยอ่ะครับ

จากคุณ : bikkii
เขียนเมื่อ : วันแรงงาน 55 23:34:28

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com