Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[LOKI's Army] เหล่าแม่ยกชอบท่านผู้นำของพวกเราในลุคไหนคะ? ติดต่อทีมงาน

เจ้าชายแห่งแอสการ์ดในหมวกตั๊กแตน (3 คน)
  เจ้าชายแห่งแอสการ์ดกับลุคสบายๆ (6 คน)
  เก๋กู้ดกับผ้าพันคอลายชิโนริของ Hiddles (3 คน)
  เจ้าชายพลัดถิ่น (6 คน)
  ทรราชย์อวกาศ (1 คน)
  เริ่ดๆ อีกครั้งกับผ้าพันคอสีซิกเนเจอร์ (1 คน)
  ผู้กองยอดรัก (6 คน)
  คุณชายทรงผมขนมพาย (0 คน)
  Tom Hiddleston หล่อที่สุด (10 คน)

8.33%
  เจ้าชายแห่งแอสการ์ดในหมวกตั๊กแตน (3 คน)
 16.67%
  เจ้าชายแห่งแอสการ์ดกับลุคสบายๆ (6 คน)
 8.33%
  เก๋กู้ดกับผ้าพันคอลายชิโนริของ Hiddles (3 คน)
 16.67%
  เจ้าชายพลัดถิ่น (6 คน)
 2.78%
  ทรราชย์อวกาศ (1 คน)
 2.78%
  เริ่ดๆ อีกครั้งกับผ้าพันคอสีซิกเนเจอร์ (1 คน)
 16.67%
  ผู้กองยอดรัก (6 คน)
 0.00%
  คุณชายทรงผมขนมพาย (0 คน)
 27.78%
  Tom Hiddleston หล่อที่สุด (10 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 36 คน

แฮ่ๆ ขอใส่บททอมในเรื่องอื่นมาด้วยละกันค่ะ อิอิอิ

บอกต่อกันสักนิด ใครเป็นแฟนทอมอย่าลืมซื้อ ESQUIRE ฉบับหน้าปกบิล คลินตัน
จัดไปเลย แฟชั่นเซ็ตใน Tom Hiddleston 8 หน้า ดูกันตาแฉะ น้ำลายหกเลยทีเดียว

จากคุณ : ใหญ่ล่ำดำถึกแต่_สวย
เขียนเมื่อ : 2 พ.ค. 55 21:08:18

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com