Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สปอยล์เต็มเหนี่ยว โรงรับจำนำหมายเลข 8 เต็มๆตรงๆชัดเจน ติดต่อทีมงาน

ขอความกรุณาอย่าปาด เพื่อไม่ให้เสียอรรถรส

ภาค 2 แบบย่อๆ(ย่อจริงๆนะจ๊ะ) และสามแบบเกือบเต็ม(ก็มันฟังไม่ออก)
เชิญเม้นท์ที่ 36 ค่ะ

สวัสดีค่ะ ถ้าการตั้งกระทู้ครั้งนี้ เป็นการรบกวน ต้องขออภัยด้วยนะคะ
เกริ่นก่อนว่าพอดีจะย้อมผม(เอ๊ะ แล้ว เกี่ยว ไร) คือต้องหาไรทำไม่ให้ง่วงค่ะ

โรงรับจำนำหมายเลข 8 จัดหนัก จัดเต็ม สปอยล์ เต็มเหนี่ยวไปเลยพี่ อ่ะเต็มที่ไปเลยเธอ^^ ฮ่าๆๆ
สปอยล์เต็มจริงๆนะจ๊ะ แล้วจะหาว่าไม่เตือน เพราะบอกแล้วว่าเต็มๆ

ก่อนอื่นจะดูหนัง ก็ต้องรู้จักตัวละครกันก่อน บอกก่อนว่า ภาษาจีนไม่ไปไหน ไม่เคยเรียน
เพราะฉะนั้น ไม่มีความสามารถด้านนี้เลย ผิดบ้าง ถูกบ้าง ขออภัยค่ะ ติติง กันมาได้เลยค่ะ

แนะนำตัวละครมีไม่ครบค่ะ เอาแค่คนที่สำคัญๆในเรื่อง(ขี้เกียจก็บอกเถอะแก ฮ่าๆๆๆ)
ใครเป็นใคร หาเอาเองค่ะ เพราะบอกแล้วว่าอ่านจีนไม่ออก ได้แค่นี้

แก้ไขเมื่อ 04 พ.ค. 55 06:39:53

จากคุณ : ClowSinging
เขียนเมื่อ : 3 พ.ค. 55 02:30:47

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com