Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

วิธีเอาตัวรอดบ้าง ไม่รอดบ้างเมื่อต้องดูหนังที่ไม่ใช่วันพุธ (ราคาตั๋วหนัง) ติดต่อทีมงาน

จากบทความ
เดือน 5/55 ดูหนังราคา 50% กันบ้างหากไม่ใช่วันพุธ

เดือนที่ 2 สำหรับรวมโปรดูหนังฟรี 1 แถม 1 สำหรับเครือขาประจำของ admin ที่ไม่ยอมดูราคาเต็ม อีกแล้ว ถ้าไม่ใช่วันพุธ
เพราะสำหรับใครหลายๆคน คงต้องบ่นกับราคาตั๋วหนังภาพยนต์ในบ้านเรา แน่นอน admin ก็หนึ่งในนั้นครับ เพราะต้องชงักกับราคาตั๋วของ สองเจ้าใหญ่ที่ปูพรหมสาขาต่างๆทั่วประเทศ ให้สะดวกสะบายแต่ต้องแลกกับค่าตั๋วหนังมหาโหดทีดูที 2 คน รอซื้อแผ่นดีกว่า ดังนั้นถ้าอยากดูเร็วก็ต้องจ่ายแพง admin เลยไม่ยอมแพ้ไปค้น เงื่อนไขดีๆที่ตอบโจทย์แอดมินได้ ซึ่งเป็นข้อมูลเดือน พฤษภาคมนี้ หวังว่าจะเป็นประโยชน์ให้เพื่อนๆครับ

หนึ่ง ในนั้นคือ 1 ฟรี 1 ซึ่งรายการดังต่อไปนี้ จะช่วยให้ admin และเพื่อนๆ ดูหนังที่ไม่ใช่วันพุธ ได้ไม่มากก็น้อย แต่เงื่อนไขแต่ละรายการยุบยิบมาก แนะนำให้เพื่อนไปชมที่เวปไซต์โดยตรงอีกครั้งนะครับ ว่าแล้วมาดูรายการกัน

เครือ sf cinema ครับ

ใช้บัตรเครดิต MasterCard ครบ 1500ต่อ slip และที่ sF MBK เท่านั้น 31/7/55

ใบเสร็จที่มีรายการกลุ่มผลิตภัณฑ์ปลาหมึกเต่าทองเท็นจัง ปลาหมึกเต่าทองเทมปุระ มูลค่า 60 บาท ซื้อ 1 ไ้ด้อีก 1 – 30 มิถุนายน 2555

My Sony Movie Promotion – 30 มิถุนายน 2555

Promotion Dtac Reward Q2/2012 – 30 มิถุนายน 2555

365 Days MasterCard Master Your Happiness (Buy 1 Get 2)– 31 ธันวาคม 2555

เริ่มที่ major ที่ปีที่แล้วจนถึงปัจจุบันยังไม่ได้เงิน admin ซักแดงครับ

บัตรเครดิตไทยพาณิชย์ แพลทินัม วีซ่าดู 1 ที่นั่ง จะได้รับฟรีอีก 1 ที่นั่ง มั่ง 30/6/55

ฝาโค๊กขายขาด 5 ฝา แลกตั๋วหนังฟรี 1 ใบเฉพาะ mega bangna เท่านั้น – 31/5/55

เมกา ซีนีเพล็กซ์ ให้สมาชิก MGEN ดูหนังฟรี ! 3-4/5/55 เท่านั้นครับ

ซื้อ 1 แถม 1 สำหรับบัตรกรุงศรี เครดิต-เดบิต ทุกวันจันทร์

โปรโมชั่นสมาชิก My SONY ดูหนัง 1 ฟรี 1ที่ SF Cinema และ Major Cineplex  – 30 มิ.ย.55   more info

บัตร เครดิตธนชาต รับสิทธิ์ซื้อตั๋วหนัง 1 แถม 1 ฟรี นำ Sale Slip จากร้านอาหารที่ร่วมรายกาย ครบ 1,000 บาท แลกซื้อบัตรชมภาพยนตร์ 1 ฟรี 1 ที่นั่ง- 31 กรกฎาคม 2555

แสดง ใบเสร็จสินค้าน้ำยาบ้วนปาก Colgate Plax (คอลเกต พลักซ์) ขนาด 500 มิลลิลิตร (เท่านั้น) จำนวน 2 ขวด รับฟรี บัตรชมภาพยนตร์ 1 ใบ – 15 กรกฎาคม 2555

ขออภัยที่ไม่ได้นำส่วนลดมาใส่ด้วยครับ มีโปรไหนตกหล่นแนะนำกันได้ รวมถึงทุกเครือนะคครับ admin ได้แค่นี้ก่อนครับ

เอามาจากการรวบรวมเวปของผู้ให้บริการโรงหนังครับ
ฝากเวป http://itswork.in.th/public_html/archives/403  ไว้ด้วยครับ

แก้ไขเมื่อ 03 พ.ค. 55 12:41:40

จากคุณ : Achibatuu
เขียนเมื่อ : 3 พ.ค. 55 12:20:34

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com