Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

"มินท์" เมิน "หมาก" เป็นข่าวกับเต้ย ติดต่อทีมงาน

เครดิตไทยรัฐ http://www.thairath.co.th/content/ent/258130

ยืนยันว่า หมาก-ปริญ  เป็นแค่เพื่อนสนิท จนล่าสุด หมาก ไปมีข่าวกับ เต้ย-จรินทร์พร แล้ว เลยเช็กสถานภาพกับ มิ้นท์-ณัฐวรา วงศ์วาสนา  อีกครั้ง  "ตอนนี้หัวใจว่าง ถามว่าโสดมั้ย ก็ไม่มีแฟน แต่ก็มีคนคุยกันในฐานะเพื่อนพี่กันไป คือเรามีอะไรที่ต้องทำเยอะมาก เลยรู้สึกว่าเป็นแบบนี้ก่อนดีกว่า ถ้าช่วงไหนเหงา ก็ไปหาเพื่อน หาแม่ดีกว่า" ช่วงหลัง หมากถูกจับคู่กับเต้ยบ่อย เราแซวๆเขาบ้างมั้ย? "ไม่ค่อยได้เจอหมากค่ะ ถึงเวลาที่เจอกันก็ไม่ได้คุยเรื่องนั้น คือเรื่องเต้ยก็รู้มานานแล้ว แต่ก็ไม่ได้ถามอะไร" ล่าสุดมีภาพเรากับหนุ่มออกมา? "อันนั้นเป็นรุ่นพี่ค่ะ ไม่ได้ไปไหนด้วยกันบ่อยด้วยค่ะ" เป็นคนที่เรากำลังคุยๆอยู่มั้ย?  "ก็ไม่ค่ะ คุยเป็นเพื่อนรุ่นพี่ มีอะไรก็ปรึกษากันในเรื่องที่เราไม่รู้ค่ะ" ตอนนี้มีคนเข้ามาเยอะมั้ย? "ไม่เยอะหรอกค่ะ ก็เข้ามาเป็นเพื่อนกันนั่นแหละ แต่เราไม่ได้รีบเร่งอะไร เพราะกลัวว่ารีบหา แต่พอคุยแล้วมันไม่ใช่ก็เลิกกันอีกแล้ว ก็อยากให้นิสัยเข้ากันได้จริงๆ เป็นคนดี คุยกันถูกคอ ก็เปิดแน่นอน อายุก็  24  แล้ว มีแฟนได้แล้ว คือก็มีคนคุยๆอยู่บ้าง ไม่ได้พิเศษอะไร" แม่เรามีห่วงเรื่องหนุ่มๆ บ้างมั้ย? "แม่ถามมากกว่าว่าเมื่อไหร่จะมีแฟน (หัวเราะ) เขาก็ถามเล่นๆ ก็คงเห็นว่าเราไม่มีข่าวกับใครนอกจากหมาก เราก็บอกว่าดูๆอยู่ค่ะ".

จากคุณ : อาทิตย์ในสายหมอก
เขียนเมื่อ : 6 พ.ค. 55 11:27:17

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com