Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

*** คุณเห็นด้วยหรือไม่ ที่จะให้สาวประเภทสองประกวด Miss Universe Thailand *** ติดต่อทีมงาน

เห็นด้วย (15 คน)
  ไม่เห็นด้วย (280 คน)

5.08%
  เห็นด้วย (15 คน)
 94.92%
  ไม่เห็นด้วย (280 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 295 คน

เพราะอะไรครับ

ความเห็นส่วนตัว ผมไม่เห็นด้วยนะ เพราะสาวประเภทสองก็มีเวทีของเขาอยู่แล้ว ไม่น่าจะเอามาปนกันกับผู้หญิง เพราะจะทำให้ตัดสินกันลำบาก อย่างน้อย ๆ ในใจของกรรมการก็คงต้องตะหงิดตะหงิดบ้างหล่ะ ว่าคนนี้เป็นผู้ชาย ถึงแม้ว่าบางคนจะสวยกว่าผู้หญิงจริง ๆ ก็เถอะ

ผมไม่ได้แอนตี้สาวประเภทสองนะครับ เพราะคนกลุ่มนี้สวยจริงไรจริง ความสามารถก็ล้นเหลือ สาวแท้บางคนที่ว่าสวยยังสู้ไม่ได้

คิด ๆ ไป หรือว่าจะลองดูกันสักปี ก็น่าสนุกเหมือนกันนะ

ท่าน ๆ มีความคิดเห็นกันยังไงบ้างหล่ะครับ มาแชร์กัน

จากคุณ : ลูกชายแม่เล็ก
เขียนเมื่อ : 6 พ.ค. 55 13:02:01

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com