Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ไปดู ชาคริต กับ วุ้นเส้น เขาจีบกันในรายการครัวแล้วแต่คริตกัน ติดต่อทีมงาน

ผมได้ดูตอนเดียวเองครับ ตอนที่ทำม้าอ้วน ม้าฮ่อ

ตอนนั้นก็นึกว่านิ่เขาจีบๆกันหรือเปล่าเนี่ย

มาดูคลิปนี้ อ้าวนิ่เขาจีบกันมาตั้งนานแล้วนิ่

ยินดีกับทั้งคู่ด้วยคร้บ

ปล1. ระวังมดขึ้นจอนะครับ
ปล2 . ดูในคลิปแล้วชาคริตออกแนว เกลียมัว นะครับ ยังไม่ได้แต่งเลย

แก้ไขเมื่อ 07 พ.ค. 55 07:32:12

แก้ไขเมื่อ 07 พ.ค. 55 07:29:54

จากคุณ : Mbell
เขียนเมื่อ : 7 พ.ค. 55 07:26:59

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com