Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ใช้เหตุผล ติดต่อทีมงาน

อย่าเพิ่งปาดจนกว่าจะโพสต์จบนะคะ

ขอพล่ามนิดนึงค่ะ
ขอโทษษษษอย่างแรงค่ะที่หายหน้าไปนาน พอดีว่าติดสอบ งาน สอบ สอบ งาน แล้ว แทลเบล็ตคู่ใจพัง แทบร้องไห้เลยค่ะ รู้สึกว่าตัวเองไร้ค่ามากเวลาวาดรูปไม่ได้ 555+
และแล้วววว เพื่อนสุดเลิฟก็ซื้อให้เมื่อวานนี้ค่ะ เช้านี้สอบเสร็จไป เลยวาดสดๆมาให้อ่านเลยค่ะกัน

ต้องขอบพระคุณท่านเพื่อนด้วยค่ะ ที่ซื้อให้ ไม่นั้นไม่ได้วาดการ์ตูนตอนนี้แน่ๆ //ซาบซึ้ง
เพื่อนเป็นฟรั่งค่ะ เค้าอ่านไทยไม่ออกแต่เค้าบอกว่า ไอว่ายูควรได้มันจะได้ไปเขียนเรื่องราวให้คนอื่นได้อ่านแล้วมีความสุขเหมือนที่ยูเคยทำ (ประเด็นคือเค้าจะสุขไหมเนี่ยสิ555+) ซึ้งอะ //ปรบมือ
ตอนนี้เวลาตีสอง ช่วงเช้าเราก็บินกลับไทยแล้วค่ะ เลยขออัพสัก1ตอน (เน็ตที่ไทยอัพช้าอะค่ะ ขออภัยจริงๆนะคะที่ตอนนี้รวบลัดมาก เวลาจำกัดจริงๆอะค่ะ)

รู้สึกผิดมากๆ ที่ปล่อยให้หลายคนคอย รู้สึกลำบากใจเหมือนกันเพราะเรื่องที่แต่งไว้ก็โดนธุระมาขัดให้ทำไม่เสร็จสักที ต้องขอโทษอีกทีนะคะ ที่ทำให้ผิดหวังบ่อยมากๆจากการเบรกยาว จะพยายามหาเวลาเพิ่มค่ะ
ขอบคุณที่ยังติดตามกันนะคะ ขอบคุณจริงๆ > <

ขอบโทษที่พล่ามยาวค่ะ ไปชมกันเล้ยยยย

จากคุณ : ShioRamen
เขียนเมื่อ : 9 พ.ค. 55 15:34:37

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com