Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Supernatural...7*22 There Will Be Blood ....ร่วมมือ เพื่อเจอกันใหม่ปีหน้า ^_^ ดูแล้วใาคุยกันค่ะ ติดต่อทีมงาน

ยังค่ะ ยังเหลือตอนหน้าอีกตอนถึงจะจบปีนี้
แต่พอดีอีตาแอลฟ่า ดันพูดเปิดช่องเผื่อตัวเองปีหน้าเอาไว้ก่อน.....  คาดว่า เศรษบกิจไม่ดี คงกลัวตกงานค่ะ...
เลยฮาเล็กๆ เอามาตั้งเป็นกระทู้ เพื่อนๆ เลยอาจจะสับสนว่ามันจบปีนี้แล้วหรือ?
(นี่ถ้า ตอนนี้มาฉายก่อนที่ CW ประกาศสร้างปีที่ 8 คงมีข้อคอมเม้นท์เยอะกว่านี้)
++++++++++++

สองพี่น้องตามลายแทง รอยจารึกแห่งพระเจ้า เำื่พื่อให้ได้อาวุธลับมาจัดการเจ้าดิ๊ก
ไอ้วายร้ายหน้าพลาสติก (คงนั่งฝึกยิ้มอยู่นาน) ยิ้มพูดแต่ละที ยังกะใส่หน้ากาก และดูจะภาคภูมิกับ ไอ้คำเรียกขานของตัวเองมากมาย

ลุงบ๊อบบี้เฮี้ยนจัด เพื่มขีดความสามารถของผีจนน่าเป็นห่วงซะแล้วล่ะค่ะ แต่ลุงยังห่วงลูกๆ พยายามช่วยอยู่

เจ้าคราวลี่ย์ ที่ยังคงเจ้าเล่ห์

ฉากขำๆ ตรงโน้น ตรงนี้ นิดๆ หน่อยๆ
ดีนจำต้องห่างจากอาหารขยะสักพัก เพราะมันเป็นพิษจากงานของเจ้าดิ๊ก
บ่นกะป่อดกะแปด เพราะต้องมากินอาหารธรรมชาติ พวกผักและผลไม้ 55+

รถตำรวจกับไซเรน
คุณอ้วนที่โดนมอมเมาจากอาหารที่เจือปนสารพิเศษจากเจ้าดิ๊ก โดนแซมเจาะเลือด

และ ให้ขำพุ่งก็ตรง ตาแอลฟ่า พูดว่า เจอกันใหม่ปีหน้านะจ๊ะ พี่น้อง 55+

แก้ไขเมื่อ 12 พ.ค. 55 14:50:54

แก้ไขเมื่อ 12 พ.ค. 55 12:00:45

จากคุณ : the pirate wears prada
เขียนเมื่อ : 12 พ.ค. 55 11:48:02

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com