Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[THORKI-GARD & HIDDLESTONER ]แม่ยกTHORKI และ Tom Hiddleston เปิดบ้านร่วมจิบชาเม้ามอยด้านในค่ะ{แตกประเด็นจาก A12077600} ติดต่อทีมงาน

โฮะๆๆๆๆทำไมบ้านเราถึงได้คึกคักๆแบบนี้!!~ บ้านเราไม่แพ้บ้านใดในโลกค่ะ !!~ (เวอร์ไปนั้น)

ตอนนี้บ้านเราได้มีสมาชิกเพิ่มขึ้นอย่างท่วมท่นไม่ว่าจะมาแบบเปิดตัวอลังการหรือมาแบบซุ้มเงียบแจกกิฟไปพลางๆเราก็ไม่ว่ากันค่ะ 55

สำหรับใครที่หลงเข้ามาทั้งตั้งใจและไม่ตั้งใจบ้านของพวกเรายินดีตอนรับทุกท่านเป็นส่วนหนึ่งของบ้านที่อบอุ่นคึกคักหลังนี้ของเรา

บ้านเราใครมีข่าวก็มาแชร์ มีรูปก็แชร์ มีอะไรดีๆก็แบ่งปันกันไม่มีการหวงแต่อย่างใด

หลายคนอาจจะงงว่า [THORKI-GARD & HIDDLESTONER ]  อ๊ะ!~ แ้ลวไหนล่ะแฟนคลับพี่ธอร์พี่เทพก้ามโตของเรา ไม่ต้องน้อยใจค่ะ!!` พวกเราชาวบ้านรักทั้งพี่ Tom Hiddleston และพี่ Chris Hemsworth ค่ะคุยได้ไม่ผิดกติกาแต่อย่างใด (เพราะบ้านนี้มีโซน Ship เป็นของตัวเอง555)

อย่าลืมนะค่ะสมาชิกบ้านของเราอย่าลืมไปโปรโมตบ้านเราในกระทู้แม่ยกหรือผู้ที่หลงเสน่ห์ท่านเทพหน้าใหม่มาบ้านแสนรักหลังนี้ด้วยนะค่ะ(ออกแนวบังคับ 55)

อุ้ย !!~ขอโทษค่ะลืมลงป้ายบ้านอยู่ในช่องราชื่อสมาชิกแทนนะค่ะ

แก้ไขเมื่อ 12 พ.ค. 55 23:11:00

จากคุณ : หมีอ้วนกลิ้งลงท่อ
เขียนเมื่อ : 12 พ.ค. 55 23:06:24

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com