Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>>>>> "ณเดชน์" แย้มมีคุยสาวแต่ไม่ใช่แฟน <<<<< ติดต่อทีมงาน

เครดิต ไทยรัฐ

เป็นซุปตาร์สุดฮอตคิวละครแน่น แต่เรื่องหัวใจกลับเงียบเหงา เลยต้องถาม ณเดชน์ คูกิมิยะ ว่าสถานการณ์ความรักเป็นไง "เงียบมากครับ (หัวเราะ)" ตอนนี้ไม่มีใครคุยเลยเหรอ?

ก็มีบ้างแต่ไม่ได้จะคุยเป็นแฟนจริงๆจังๆ ไปไหนมาไหนด้วยกันเลยเพราะเวลาผมไม่ค่อยมีครับ คุยๆเป็นเพื่อนไปก่อนสบายๆ ให้เป็นแฟนตอนนี้คือยากเลย?

ไม่ยากหรอกครับ แต่ เวลาที่จะมีให้กันมันยากกว่า เลยคุยเรื่อยๆหลายคนมั้ย?  "คุยเรื่อยๆแต่ไม่หลายคนนะ กว่าจะคุยได้สักคนก็นานเหมือนกัน ไม่ได้สับรางเป็นว่าเล่นนะ (หัวเราะ)" ผู้หญิงแบบไหนชนะใจได้?

ต้องรู้จักกันก่อนไม่ใช่เดือนสองเดือนก็เป็นแฟนเลยต้องรู้จักนิสัยจริงๆเป็นยังไงก่อน  งั้นก็ต้องเป็นคนในวงการรึเปล่าถึงจะเข้าใจ? "ก็อาจจะเป็นอย่างนั้นครับ แต่ตอนนี้ยังไม่มีใคร ส่วนมากก็เป็นเพื่อนเก่าๆที่ขอนแก่นที่กรุงเทพฯบ้าง ก็คุยกันปกติครับไม่มีอะไร?.

แก้ไขเมื่อ 13 พ.ค. 55 10:20:26

จากคุณ : อาทิตย์ในสายหมอก
เขียนเมื่อ : 13 พ.ค. 55 09:54:35

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com