Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ใครที่ซื้อ StarPic special เล่ม WE ARE MARWEL THE AVENGER รบกวนสอบถามหน่อยครับ ติดต่อทีมงาน

คือพอดีว่าผมก็ซื้อมาแล้วน่ะครับ

อ่าน ๆ ไปข้อมูลก็น่าสนใจดีครับ แต่พออ่านมาถึงในหน้า 24 สายตาก็ไปสะดุดอะไรบางอย่างเข้า

ที่ว่าสะดุดก็คือรูปรวมตัวละครในหน้า 24 นี้นั่นเองครับ ในส่วนของรูปตัวละคร Galactus [หรือที่บางคนในพันทิพเรียกท่านพ่อตา] ในรูปเหมือนจะโดนลากเส้นล้อมรอบด้วยปากกาสีดำน่ะครับ

ผมเลยสงสัยว่าทาง StarPic ลืมตรวจสอบรูปที่นำมาตีพิมพ์รึเปล่า หรือว่าบังเอิญผมไปหยิบเล่มที่โดนคนมือบอนแอบไปเขียนใว้

เลยอยากจะสอบถามกับเพื่อน ๆ ที่ซื้อ StarPic เล่มนี้แล้วช่วยตรวจสอบทีครับว่า ในหน้าที่ 24 มีเส้นสีดำขีดล้อมรอบ Galactus เหมือนของผมรึเปล่า

ขอบคุณมากครับ

จากคุณ : ton_ck
เขียนเมื่อ : 14 พ.ค. 55 09:38:57

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com