Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สงสัย ทำไหมคนในห้องนี้บ้างคนพยายามเชียร์ the dark knight rises ให้ทำรายได้ล้ม The Avengers ให้ได้อ่ะ ติดต่อทีมงาน

จำเป็นด้วยหรือครับ ที่ the dark knight rises ต้องทำรายได้ชนะ The Avengers  ทำไหมต้องเป็นแบบนั้นด้วยละ  the dark knight rises  หนังมันวิเศษขนาดนั้นเลยหรือครับ หนังมันสมจริงกว่าแล้วไงละครับ เป็นฮีโร่ที่สมจริงแล้วไงละ ถ้าหนังมันสนุกก็ดูไปเถอะ ส่วนรายได้จะสู้ได้หรือไหม ทำไหมจะต้องซีเรียสกันด้วย  ถ้า the dark knight rises ล้ม The Avengers ได้แล้วไงละ  ค่าย DC จะรุ่งขึ้นหรือครับ เห็นค่ายนี้ทำฮีโร่ประสบความสำเร็จแค่ตัวเดียว ถ้าไม่ได้ผู้กำกับ ไม่รู้จะได้เกิดหรือเปล่า โดยส่วนตัวใครชนะไม่สำคัญ ขอให้หนังสนุกก็พอแล้ว

จากคุณ : off180
เขียนเมื่อ : 14 พ.ค. 55 19:53:15

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com