Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ระหว่าง Desperate Housewives กับ How I Met Your Mother ติดต่อทีมงาน

ผมเคยได้ดูแบบเผินๆในเน็ตเมื่อปีก่อน ก็พบว่าสนุกทั้งคู่ แต่อยากให้ช่วยแนะนำครับ ว่าอันไหนสนุกกว่ากัน เท่าที่เคยดู How I Met คล้ายๆเรื่อง Friend ที่ผมชอบเลย ส่วน Desperate นี่เท่าที่เคยดูหน่อยเดียว ก็น่าลุ้นพอสมควร มีเรื่องมีปมให้ตื่นเต้นตลอดเลย ผมกลัวดูๆ How I Met ไปแล้วจะเบื่อน่ะสิ เพราะเหมือนว่าจนกระทั่ง season ล่าสุดก็ยังหาแม่ไม่เจอ 5555+

ผมได้ลองดู Chuck แล้ว พบว่ามันไม่เหมาะกับผมเท่าไหร่ ดูได้ 2 แผ่นก็เลิกดู เพราะไม่ค่อยเก็ทมุกที่เขาเล่นกัน และก็ไม่ค่อยเข้าใจถึงความเป็นไปได้ในแต่ละเหตุการณ์ซักเท่าไหร่ ส่วน The BigBang ก็ไม่ถึงกับเลิกดู แต่ว่างงกับมุขวิทยาศาสตร์บางมุข แต่ถ้าดูต่อไปเรื่อยๆอาจจะสนุกก็ได้

จากคุณ : rakdontree
เขียนเมื่อ : 21 พ.ค. 55 22:59:19

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com