Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ทำไมฉากเซ็กส์ในเรื่อง Game of Throne กับ Spartacus มันเยอะจังคะ ที่สำคัญบางทีดูสมจริงด้วย ติดต่อทีมงาน

มันเยอะมากต้องมีเกือบทุกตอนเลย ตอนแรกดูก็ชอบนะ หลังๆ มันเยอะมากจนเวียนหัว ชอบอยู่ตอนที่มันโชว์
นกน้อยของเหล่าแกลดิเอเตอร์นั่นแหละ ช่วงหลังๆ นี่เราดูพอถึงฉากxxx เรากดข้ามไปเลยนะ
บางทีดูๆ อยู่ญาติพี่น้องเปิดเข้าห้อง เราต้องรีบปิดเลย อายเขามาก จนเค้าสงสัยว่าเราดูหนังโป๊อยู่แน่ๆ
เสียงมันลอดออกไปนอกห้องอะ

เรื่องสปาร์ตาคัสนี่เราเช่ามาจากร้านด้วยนะคะ ถ้าลูกเล็กเด็กแดงเผลอไปเช่ามาดูจะเป็นไงเนี่ย

เราต้องดูสลับกับดูเมอร์ลินไปด้วย เห็นหน้าน้องเกว็นบ้างไรบ้าง ไม่งั้นเครียดตาย

(บ่นเฉยๆ นะคะ เพราะแอบสั่งสปาร์ซีซั่น 2 ในเว็บมาแล้ว หุหุ อยากเห็นจุดจบของอีบาเตียตัสกับเมีย เกลียดมันค่ะ)

จากคุณ : เจ้าหญิงนิ้วนิ้ว
เขียนเมื่อ : 22 พ.ค. 55 14:03:08

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com