Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[4ช่องจบ] หน้ากากแก้วภาคลิเก 16 ติดต่อทีมงาน

มะ วันศุกร์ปลายเดือนกับหน้ากากแก้วภาคลิเกตอน 16 ค่ะ ว่าแต่มันมาถึง 16 ตอนแล้วเหรอเนี่ย ไวชะมัด :P
ตั้งแต่ตอนที่ 19 เป็นต้นไปอาจจะงดภาพอิลลัสนะคะ คือมันไม่ไหวแล้วอะ ; _ ; เหนื่อยมว้ากกก

ยอมรับว่าไม่ใช่คนที่จะอดทนนั่งทำ CG ได้นานๆ จริงๆ ค่ะ (ลองแล้ว สรุปบทเรียนแล้ว) อาจจะต้องแบ่งพลังไปเขียนต้นฉบับหน้ากากแก้วภาคลิเกซุ่มโป่งด้วย แต่ถ้ามีโอกาสก็จะแพลมๆ CG มาบ้างล่ะ

หน้ากากแก้วภาคลิเกฉบับซุ่มโป่งจะใช้ชื่อว่า "มาลัยล้อมเพชร" นะคะ คาดว่าจะลง Error hours หนังสือรวมการ์ตูนตลกในเครือการ์ตูนไทยสตูดิโอค่ะ เล่มที่กำลังจะออกในวันที่ 28 นี้รู้สึกจะมีเป็นหน้าโฆษณาไปละ

อย่างอิลลัสเปิดตอนนี่ไม่ได้วาดไรใหม่เลยฮ่ะ =w="

จากคุณ : kwanrapee
เขียนเมื่อ : 25 พ.ค. 55 10:11:53

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com