Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มา follow instagram คุณตุ๊ก ชนกวนันท์ ให้เห็นว่ามีคนให้กำลังใจคุณตุ๊กกันค่ะ ติดต่อทีมงาน

ig: tookchanokwanan

คุณตุ๊กและลูกๆน่ารักมากๆเลยค่ะ
เวลาตอบ comment ก็พูดสุภาพมากๆ
และตอนนี้คุณตุ๊กสวยมากเลยค่ะ หุ่นดีเหมือนเดิมเลย ดูดีจริงๆ
อยากเชิญชวนเพื่อนๆที่เล่น instagram มา follow คุณตุ๊กกันนะคะ
ให้คุณตุ๊กได้เห็นว่ามีคนให้กำลังใจคุณตุ๊กอีกมากมาย

*อันนี้ความเห็นส่วนตัวเรานะคะ อาจจะไม่ต้อง comment อะไรไปในทางนั้นก็ได้ เกรงจะทำให้คุณตุ๊กคิดมากไปกว่าเดิมค่ะ
เจตนาเราแค่อยากให้คุณตุ๊กรู้ว่ามีคนชื่นชม และให้กำลังใจคุณตุ๊กค่ะ

ปล. เราไม่แน่ใจว่าการนำ instagram ดารามาบอกต่อจะไม่สมควรหรือเปล่า แต่เห็นว่าของดาราท่านอื่นๆก็บอกกันได้ เลยคิดว่าไม่น่าจะเป็นอะไร แต่หากท่านใดเห็นว่าไม่เหมาะสม แจ้งลบได้เลยนะคะ

ภาพจาก ig คุณตุ๊กค่ะ
"พี่แพรวกล่อมน้องนอน"

จากคุณ : นางสาวต้องมนต์
เขียนเมื่อ : 26 พ.ค. 55 12:07:06

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com