Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อยากชวนเพื่อนๆดู queen inhyun man ติดต่อทีมงาน

queen inhyun man เป็นseriesนอกกระแสมากค่ะสำหรับเรา บอกตามตรงตอนแรกไม่คิดจะดู เพราะเนื้อเรื่องคล้ายๆ rooftop และพระเอกไม่หล่อ แต่พอลองดูแล้วอยากจะบอกว่าชอบมากค่ะ ส่วนตัวชอบมากกว่าrooftop ถึงแม้จะคล้ายๆกันตรงย้อนเวลามายุคปัจจุบัน แต่คนละอารมณ์กัน QIM จะผสมผสานระหว่างยุคก่อนและยุคปัจจุบัน สลับไปสลับมา การมีพีเรียดทำให้เนื้อเรื่องเข้มข้น และพอมาปัจจุบันก็อมยิ้มที่ความหวานกุ๊กกิ๊กเกือบทุกตอนตองพระนาง จากตอนแรกมองพระเอกไม่หล่อตอนนี้เปลี่ยนใจค่ะ ชอบหุ่นพระเอกมากสูง หุ่นดี พอยิ้มแล้วน่ารักมากเลยค่ะ ตอนนี้ยกให้เป็นseriesอันดับ1ในใจตอนนี้ เห็นกระแสของเรื่องนี้ในบอร์ดไม่ค่อยเยอะ เลยอยากลองชวนเพื่อนๆในบอร์ดนี้ลองดูค่ะ ถึงแม้จะไม่ได้อยู่ในช่องหลักแต่ว่าเรื่องนี้สำหรับเราสนุกกว่าๆหลายๆเรื่องที่ดูเลยนะค่ะ smile

ปล.ทั้งหมดเป็นความคิดเห็นส่วนตัวของ จขกท. ค่ะ
ปล.เพิ่งตั้งกระทู้นี้ในห้องนี้ครั้งแรก ผิดพลาดประการใดขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยค่ะ แหะๆ

แก้ไขเมื่อ 26 พ.ค. 55 18:59:51

จากคุณ : prixkeenu
เขียนเมื่อ : 26 พ.ค. 55 18:58:34

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com