Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนถามคนที่เคยไปเกาหลีแล้วด้วยค่ะ ติดต่อทีมงาน

คือว่ารู้ว่าโพสผิดห้อง

แต่ว่าถามในนี้น่าจะมีคนรู้จริงและตอบได้มากกว่า ^^
.
.
จะไปเกาหลีค่ะ

และอยากหาร้านอาหารแบบที่ทัวร์ไม่ลงและไม่พาไป

เป็นร้านที่อร่อยราคาถูก..ประมาณว่าร้านท้องถิ่น

และตลาดเช้าเย็น..อะไรประมาณนี้
.
.

นอกจากนี้มีอะไรแนะนำที่ไม่ควรพลาด

รบกวนช่วยบอกด้วยค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ
.
.
.
ปล..จำได้ว่าเคยมีคนรีวิวเรื่องไปเกาหลีในหน้านี้ด้วยแต่หาไม่เจอ T_T

แก้ไขเมื่อ 28 พ.ค. 55 06:59:38

จากคุณ : ดังติสต์
เขียนเมื่อ : 28 พ.ค. 55 06:58:18

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com