Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

“กบ” เตรียมปั้มน้องให้ “ณดา” ติดต่อทีมงาน

หอบเอาน้องณดามาร่วมแสดงความยินดีในงานเปิดร้าน “ไก่ทอดเดชา” ของ 2 อา อาเวียร์-ศุกลวัฒน์ และ อาบ๊วย-เชษฐวุฒิ เลยต้องไปอัพเดทคุณแม่ กบ-สุวนันท์ ปุณณกันต์ ถึงพัฒนาการของน้องณดา และโครงการมีลูกคนที่สอง ที่มีข่าวว่าแม่กบจะปั๊มให้ทันปีนี้ เกี่ยวกับเรื่องนี้กบ เผยว่า

“ก็ปล่อยให้เป็นไปตามธรรมชาติค่ะ จริง ๆ แล้วโดยความตั้งใจตั้งแต่แรกจะมีสองคนอยู่แล้วค่ะ ก็แล้วแต่ ถ้าเขามาก็มา ถ้าไม่มาก็ไม่เป็นไร” อีกคนอยากได้หญิงหรือชายดี? “รอให้มีก่อนดีกว่าค่ะ (หัวเราะ) ยังไงก็ได้ค่ะ” ตอนนี้พัฒนาการน้องณดาเป็นยังไงบ้าง? “เดินได้แล้วค่ะ ซนมาก เริ่มพูดได้เยอะขึ้น แต่ยังไม่เป็นคำเท่าไหร่ ตอนนี้ก็เหนื่อยมาก เพราะตอนนี้เขาเดินเยอะ แล้วก็ล้มบ่อย แก้มเขียวตลอด ก็กลัวเขาบาดเจ็บเหมือนกัน แต่เราก็ดูแลให้ดีที่สุด แก้มเขียวประจำก็ให้เขาหัดระมัดระวังตัว เจ็บบ้างอะไรบ้าง พี่บรู๊คก็บ่นบอกว่าไม่ไหวแล้ว ซนมาก ก็พยายามบอกว่าให้ระวังลูก อย่าให้หัวกระแทกพื้นบ่อย” มีแววเป็นนักแสดงบ้างไหม? “ไม่มีเลยค่ะ ยังเด็กค่ะ” ตอนนี้มีโฆษณามาจองตัวเยอะไหม? “ส่วนใหญ่เป็นหนังสือค่ะ” รู้หรือเปล่าว่าตอนนี้ณดามีแฟนเพจแล้ว? “ก็เห็นอยู่บ้างเหมือนกันค่ะ ก็ขอบคุณสำหรับคนที่ทำให้ค่ะ”

ข่าวจาก  :  เดลินิวส์
http://www.dailynews.co.th/entertainment/116981

จากคุณ : Dear Nostalgia
เขียนเมื่อ : 29 พ.ค. 55 09:50:18

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com