Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ปู ไปรยา โดนฉกไอโฟนคับ ผมได้เข้าไปช่วยและใช้เก้าอี้ทุบศีรษะโจรจนเสียชีวิต ติดต่อทีมงาน

ประมาณ 2 ชั่วโมงที่ผ่านมาคับ ปู ไปรยาเขานั่งทานอาหารอยู่ร้านแห่งหนึ่ง แล้วผมก็นั่งโต๊ะข้าง ๆ ด้วยความที่เราเป็นคนดูทีวี ก็รู้จัก แต่ไม่ได้บ้าอะไรขนาดนั้นนะคับก็เลยไม่ได้ไปขอลายเซ็นอะไร ก็แอบมองอยู่ห่าง ๆ คุณปูรู้สึกว่าจะมากับคุณแม่มั้งคับ เล่นไอโฟนอยู่ แล้วก็มีโจรอ่าคับ ใส่ไอ้โม่งมาจากไหนไม่รู้ ปรากฎว่าเขาก็มาขว้าไอโฟนจากมือคุณปูไป เขาก็กรี้ด ผมก็ตกใจ พอมีสติ โจรเขาวิ่งกำลังจะหนีออกร้าน ผมก็เอาขาขัดให้เขาล้ม พอทีนี้เขาก็ดึงมีดออกมาอ่าคับ ผมเลยหันหน้าหันหลังเจอเก้าอี้ก็เลยเอาทุบอย่างแรง ป้องกันตัวเอง (เพิ่งดู 13 เกมสยองจบสองสามวันนี้ด้วย) โจรก็สลบไปคับ คุณปูก็ขอบอกขอบใจผมใหญ่ แอบดีใจ เหมือนได้เป็นฮีโร่ของปูไปรยา

แต่เมื่อตำรวจมาในที่เกิดเหตุปรากฎว่าโจรเสียชีวิต ผมเป็นฆาตรกรฆ่าคนโดนไม่ได้ตั้งใจคับ TT

ในฝันมันน่าตื่นเต้นมากจริง ๆ

จากคุณ : ผมจะอยู่เพื่อคุณสองคน
เขียนเมื่อ : 29 พ.ค. 55 20:27:46

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com