Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Love Rain ฮานะ&หมอซอนโฮ ก็น่าลุ้นนะ ติดต่อทีมงาน

หลังจากที่ Love Rain ได้จบลงไปอย่างมีความสุขทั้งรุ่นพ่อ รุ่นลูก ป้าจอง และเพื่อนๆของรุ่นพ่อ และรุ่นลูก ทำให้ดูแล้วมีความสุขจัง สถานการณ์แบบนี้ การอยู่ในห้วงเวลาที่ลึกซึ้งกับละครเรื่องนี้ ทำให้เรานิ่ง มีสติ ดีเหมือนกันนะ

ทั้งจุนและฮานะ (จางกึนยอก&ยุนอา) เล่นเรื่องนี้ได้ดีจริงๆ เลือกนักแสดงได้เหมาะสมมาก และเราก็อินเนอร์กับคู่นี้มากด้วย ทั้งยุค 70 และ ยุค 2012 แต่อีกใจนึง กลับรู้สึกชอบ หมอซอนโฮ ด้วยทั้งตอนยุค 70 และ ยุค 2012 ชอบเวลาฮานะอยู่กับซอนโฮ ในยุค 2012 มากมายถึงจะมีอยู่ไม่กี่ตอนก็ตาม แต่ได้เจอคู่นี้ทีไร เราชอบจัง เราจึงขอรวบรวมภาพของ ฮานะ&ซอนโฮมาไว้ที่กระทู้นี้เพื่อให้ใครที่คิดแบบเดียวกันได้ย้อนรำลึกถึง เราไม่เคยเห็นนักแสดงคนนี้ที่เล่นเป็นหมอเรื่องใดๆ ใครทราบประวัติก็ขอรบกวนบอกเล่าสู่กันฟังนะคะ

ขอบคุณสำหรับภาพทั้งทาง pantip, FB ต่างๆ ขอเผยแพร่ ณ ที่แห่งนี้ด้วยนะคะ

ภาพนี้ ชอบสายตาที่มองฮานะ มันซึ้งและมีเสน่ห์

จากคุณ : ตะวันอำพราง
เขียนเมื่อ : 30 พ.ค. 55 19:41:50

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com