Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

หนุ่มผมม้ากะลาครอบคนใดถูกใจคุณที่สุด!? … ติดต่อทีมงาน

Yzak Joule - Gundam Seed , 'Seed Desฯ (7 คน)
  Cornelias Alba - Fate Zero (2 คน)
  Hirako Shinji - Bleach (33 คน)

16.67%
  Yzak Joule - Gundam Seed , 'Seed Desฯ (7 คน)
 4.76%
  Cornelias Alba - Fate Zero (2 คน)
 78.57%
  Hirako Shinji - Bleach (33 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 42 คน

จริงๆ แล้วไม่ได้กะจะตั้งโหวตเลยค่ะ  แรกเริ่มเดิมทีคิดว่าจะตั้งกระทู้ถามด้วยความสงสัยประมาณว่า

1 )  คุณรู้สึกยังไงกับตัวละครชายทรงผมแบบนี้  และถ้าคุณเป็นชายแท้จะกล้าไว้ทรงนี้หรือเปล่า

2 )  นอกจากสามคนที่เรานึกถึงและยกตัวอย่างมานี้  คิดว่ามีใครอื่นอีกไหมที่เป็นตัวละครชายไว้ผมหน้าม้าแบบนี้

แต่ไปๆ มาๆ นึกสนุกลองให้โหวตดูดีกว่าว่าเจ้าสามคนนี้  ใคร Cool สุดยอดแม้ทรงผมจะโคตะระแอบทำให้เราๆ ท่านๆ ขำๆ กันไปบ้างก็เถอะ  ( เอ ? รู้สึกเราจะชอบตั้งกระทู้โหวตบ่อยเกินไปแล้วรึเปล่าเนี่ย !)

ปล. คิดไปคิดมา  แว้บแรกที่เห็นคอร์เนเลียสใน Fate Zero ตอนที่ 19 เรานึกว่าฮิราโกะ  ชินจิ   ข้ามมิติมาจาก Bleach เทพมรณะซะอีกนะเออ  มีใครคิดเหมือนอย่างเราบ้างไหมเนี่ย ( สองคนนี้ยังกับฝาแฝดคนละขั้วโลกอะไรงั้นเลยนะ ใครเกิดก่อนใครเนี่ย  จะได้รู้ว่าฝ่ายไหนพี่ไหนน้อง  ใครเลียนใครแน่  อยากรู้จริงๆ )

จากคุณ : หงส์อรุณ
เขียนเมื่อ : 30 พ.ค. 55 22:39:16

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com