Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ดาราที่ไม่เล่นทวิต ไม่เล่นเฟชบุ๊ค สันนิษฐานได้มั้ยค่ะว่าไม่เอาแฟนคลับ? ติดต่อทีมงาน

ปลื้มดาราอยู่คนนึงค่ะ เลยรวมตัวกับแฟนคลับคนอื่นทำเวบให้. แต่พี่เค้าไม่เคยเข้ามาดูเลย เสียดายค่าเวบมากๆ ผ่านมาปีหนึ่งเลยไม่ทำเวบต่อ แต่มาทำทวิตกับเฟชแทน ก็บอกพี่เค้านะว่าทำให้ พี่เค้าก็รับรู้แต่ก็ไม่เข้ามาเล่นเลยย. เวลาไปเจอพี่เค้าเทคแคร์ดีค่ะ แต่เรื่องคิวงานพวกอีเว้นท์ต้องโทรถามเอาซึ่งไม่ค่อยรับโทรศัพท์ เป็นแบบนี้มาเรื่อยสามปีแล้วค่ะ. เป็นไปได้มั้ยค่ะ ว่าเค้าไม่ได้อยากมีแฟนคลับเท่าไหร่. เพราะว่าแฟนคลับคนอื่นๆก็เริ่มเหนื่อยใจ เลยว่าจะเลิกชอบกันแล้วค่ะ ปรึกษาหน่อยคะT-T

จากคุณ : jandan
เขียนเมื่อ : 30 พ.ค. 55 22:45:07

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com