Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แอบเม้าท์บอย ปกรณ์ ^^ กับความเปิ่นของเราเอง ติดต่อทีมงาน

มีเรื่องฮา ๆ เปิ่น ๆ มาเล่าให้อ่านค่ะ

เราเคยเจอบอย ปกรณ์ด้วยนะเออ เป็นปีมาแล้ว แต่เพิ่งกรี๊ดเมื่อไม่กี่วันก่อน555

น่าจะสัก 2 - 3 ปีได้แล้วมั๊ง ตอนนั้นเค้ามาถ่ายทำละครที่อัมพวาเรื่องอะไรจำไม่ได้อ่ะค่ะ ใครเดาได้ บอกเราด้วยนะ อเล็กซ์เป็นพระเอก บอยก็เล่นเรื่องนี้ด้วย

ตอนนั้นบอยยังไม่ค่อยดังเท่าตอนนี้เลย ทั้งอเล็กซ์และบอยอยู่กับทีมงานสามสี่คนฝั่งตรงข้ามคลอง พวกเรานั่งมอง อเล็กซ์หันมาเราก็โบกมือบ๊ายบายเค้ากัน อเล็กก็บ๊ายบายกลับด้วยนะ ^^ สักพักเค้าก็เดินข้ามฝั่งมา(วันนั้นวันศุกร์ค่ะ นักท่องเที่ยวน้อยมาก) เดินมาถึงหน้าร้านเรา พวกเราก็ดี๊ด๊าตามประสาเด็กบ้านนอกบ้าดาราอ่ะนะ 555 วิ่งไปหยิบกล้องมาถ่ายอเล็กซ์ แล้วก็พูดคุยทักทายกัน โดยขณะเดียวกัน ด้านหลังกลุ่มกรี๊ด ๆ นี้มีผู้ชายหน้าตาเข้มไปด้วยหนวดเครายืนรออยู่ (นึกแล้วก็โมโหตัวเองนะ 555) เค้ายืนรอแบบว่าเจียมเนื้อเจียมตัวมาก ๆ อ่ะคะ เพราะพวกเราไม่สนใจเค้าอ่ะ แต่ตอนนั้นรู้นะว่าเค้าก็เป็นดารา เพื่อนเราก็ถ่ายรูปเค้ามารูปนึงด้วย แต่ถ่ายอเล็กซ์เยอะกว่า ตอนนั้นเค้าคงเสียใจแน่ ๆ เลย Y__Y เราทำร้ายจิตใจพี่บอยอ่ะ

ที่เพิ่งมากรี๊ดก็เพราะวันนั้นนั่งคุยกันเรื่องพี่บอย เราก็เพ้อว่าอยากเจอตัวเป็น ๆ อ่ะ เพื่อนบอกว่าก็เคยเจอแล้วไง กรี๊ดดดดด ตอนไหนวะคะ ???? เพื่อนก็ย้อน ๆ ๆ ให้ฟังก็เถียงเค้าด้วยนะว่าไม่ใช่บอย จนเพื่อนต้องเปิดโน๊ตบุ๊คไปรื้อ ๆ ค้น ๆ ตามหาอยู่นาน เปิด ๆ ปิด ๆ หลายโฟลเดอร์มากกว่าจะเจอ เราก็ เฮ๊ย!!!! บอยจริง ๆ ด้วยอ่ะ

สรุปว่าเราเคยเจอกันนะคะพี่บอย แต่เราตาไม่ถึงง่ะ T___T ขอโทษนะ โอ๊ย!!! นึกแล้วปวดหัวใจ

ตอนนี้สิ่ อย่าให้เจอนะ ฮึ่มๆๆ !!!!

ปล.อย่าถามหารูปนะ เพราะอยู่ในเครื่องเพื่อนอ่ะค่ะ วันนี้พอดีนึกได้เลยมาเล่าให้อ่าน ถ้าเจอเพื่อนอีกทีจะไปดูดรูปจากเครื่องมันมาให้นะ

ปล.2 นึกออกมั๊ยคะว่าละครเรื่องอะไร

จากคุณ : หมาแม่กลอง
เขียนเมื่อ : 1 มิ.ย. 55 15:18:30

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com