Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[Queen Inhyun's Man] กรี๊ดฉากจูบฉากไหนกันมากที่สุดคะ ติดต่อทีมงาน

จูบในลิฟท์ ก่อนจะลาจากกันเค้าต้องลากันอย่างนี้ (4 คน)
  จูบในห้องสมุด (15 คน)
  จูบในรถ ข้อดีของรถคือเอาไว้ทำอย่างนี้ไงล่ะ (12 คน)
  จูบในบ้านพัก ในที่สุดก็ได้กลับมาพบกันอีกครั้ง (36 คน)
  จูบตอนผูกเนคไทจากศรีภรรยา (1 คน)
  จูบแบบ Lady and the tramp (4 คน)
  จูบเย้ยจันทร์ (0 คน)

5.56%
  จูบในลิฟท์ ก่อนจะลาจากกันเค้าต้องลากันอย่างนี้ (4 คน)
 20.83%
  จูบในห้องสมุด (15 คน)
 16.67%
  จูบในรถ ข้อดีของรถคือเอาไว้ทำอย่างนี้ไงล่ะ (12 คน)
 50.00%
  จูบในบ้านพัก ในที่สุดก็ได้กลับมาพบกันอีกครั้ง (36 คน)
 1.39%
  จูบตอนผูกเนคไทจากศรีภรรยา (1 คน)
 5.56%
  จูบแบบ Lady and the tramp (4 คน)
 0.00%
  จูบเย้ยจันทร์ (0 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 72 คน

อย่างที่เรารู้ๆกันดีนะคะว่าเรื่องนี้จูบกันกระจายมาก ทั้งจูบเล่นๆ กับจูบเอาจริง เรียกว่าสร้างความหวานน้ำตาลขึ้นจนคนดูจะกลายเป็นโรคเบาหวานตายกันหมดแล้ว เลยอยากรู้ว่าทุกคนชอบ ประทับใจ กรี๊ดกร๊าด จิกหมอนกับจูบไหนที่สุดคะ

อันที่จริงก็พอเดาได้ว่าจูบ ep 11 น่าจะคะแนนนำลิ่วแน่นอน แต่ว่าอยากรู้ว่าเผื่อจะมีใครชอบฉากจูบฉากอื่นมากกว่ารึเปล่า เพราะอย่างเราก็กรี๊ดกับจูบ ep 11 มาก แต่ถ้านึกดูจริงๆแล้วเราชอบฉากจูบในห้องสมุดมากที่สุดค่ะ

ที่ชอบที่สุดเพราะ 1.เราไม่คิดว่าจะเกิดฉากจูบนี้ขึ้น รู้สึกเหมือนโดนฮุคไม่ทันตั้งตัว กับ 2. เราว่ามันแสดงถึงความเจ้าชู้เนียนๆของพระเอกมากค่ะ เพราะเราว่าตอนนั้นพระเอกรู้แล้วว่านางเอกเนียนจูบในลิฟท์แล้วแกล้งบอกว่าแทนคำลา พอตอนนางเอกจะกลับ พระเอกก็เดินตามไปจูบซะงั้น (แถมก่อนจูบมีการหลบมุมกล้องวงจรปิดอีกแน่ะ) แล้วบอกหน้าตาเฉยว่าทำตามที่นางเอกบอก เนียนนะคะใต้เท้า

ว่าแล้วก็ประเดิมโหวตเองก่อนซะเลย ส่วนแฟนอื่น แม่ยก พ่อยกทั้งหลาย ชอบฉากไหนบอกกันด้วยนะคะ โหวตเล่นๆสนุกๆค่ะ

ปล รูปทั้งหลายทั้งปวงเก็บมาจากในนี้บ้าง เสิร์จหาอากู๋บ้าง เพราะฉะนั้นถ้าภาพมันเล็กใหญ่อะไรยังไง และไม่ได้ใส่เครดิตไว้ก็ขอโทษด้วยนะคะ

ปล2 ไม่หลับไม่นอนมาตั้งกระทู้โหวตอีกแน่ะเรา เพ้อเรื่องนี้มากจริงๆ

จากคุณ : ปาฏิหาริย์ไม่มีในโลก
เขียนเมื่อ : 2 มิ.ย. 55 01:37:17

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com