Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนถามความเห็นเกี่ยวกับหนังช่างแอร์ "ผมไม่เล็กนะครับ" ไม่เล็กจริงง่ะ ??? [ย้ายจาก : หนังไทย] [ย้ายจาก : กระทู้นอกเรื่อง] ติดต่อทีมงาน

ขอโทษนะคะถ้ามันจะลามก
และขอโทษอีกครั้ง ถ้าใครเห็นว่าหนัง "ช่างแอร์" ไม่น่าจะเกี่ยวกับห้องเฉลิมไทย
เพิ่งตั้งกระทู้เป็นครั้งแรกด้วยความกล้าๆกลัวๆ
ถ้ามีใครใจดี ตอบจริงจังจะขอบคุณมากๆเลยค่ะ

เราสงสัยมานานไม่รู้จะถามใคร
เรื่องมีอยู่ว่า
ไนน์แก๊กไทยแลนด์ชอบเล่นมุกช่างแอร์ "ผมไม่เล็กนะครับ"
เราจึงเกิดความสงสัย "ไม่เล็กจริงง่ะ ??? ไหนดูหน่อยดิ๊"
เสิร์ชกูเกิ้ลตามไปดู จดๆจ้องๆ
รอฉากที่เขาจะได้พิสูจน์สิ่งที่ "ไม่เล็ก" ให้ประจักษ์ต่อสายตา
แล้วก็ตกใจ ! ............................................. อืม.....
คงต้องรออีกหน่อยมั้ง คงใหญ่กว่าเดิมได้อีก...............
.......................................................................... รอๆกรอๆ
เอาเถอะ พอเถอะ มันไม่ใหญ่ขึ้นแล้ว ลูกโป่งขยายได้แค่นั้นเองเหรอ

รบกวนขอถามความเห็นว่า
1.ทำไมตาช่างแอร์เรื่องนี้ถึงได้ดังนัก ใครๆก็รู้จักเล่นมุกกันใหญ่
มีใครสงสัยเหมือนกันไหมคะ
ไม่เคยดูหนังโป๊ไทย หมอนี่มีดีอะไรมากกว่าผู้ชายในหนังโป๊เรื่่องอื่นรึเปล่านะ ???

2.นั่นคือไม่เล็กแล้วเหรอคะ เป็นขนาดมาตรฐานชายไทย ?
หรือท่านใดว่าเล็กไปใหญ่ไป รบกวนบอกกันนะคะๆ
อย่างที่บอกไปข้างต้นว่าเราไม่เคยดูหนังโป๊ไทย
เคยดูแต่หนังโป๊ฝรั่ง รู้ว่ามันเทียบกันไม่ได้ เป็นคนละเผ่าพันธุ์กัน
แต่ก็อดประหลาดใจมากๆไม่ได้ว่าแบบนั้นเรียกว่าไม่เล็กแล้วเหรอ ???

ขอเล่าอีกนิดว่า
เราลดความเข้าใจของตัวเองลงไปมากแล้วนะ
สมัยมัธยมเรายังไม่เคยดูหนังโป๊
เลยถามเพื่่อนว่าไอนั่นของผู้ชายเป็นยังไง
เพื่อนเคยดูหนังโป๊ฝรั่งบอกว่า
อันใหญ่เท่าแขนเรา ยาวเท่ากับปลายข้อศอกเราถึงข้อมือ
ฟังดูน่ากลัวจนเพื่อนบางคนตั้งใจเลยว่าชาตินี้จะไม่แต่งงาน
หรือแต่งงานโดยที่ไม่ยอมมีเซ็กซ์ ถ้าผู้ชายรักกันจริงมันก็ต้องยอม
(ตอนนี้นึกแล้วขำก๊าก)

หลังจากนั้นเราดูหนังโป๊(ฝรั่ง)เองมั่ง
พบว่า ก็ไม่ได้ใหญ่ขนาดนั้นเลยลดความเข้าใจลงนิดนึง

และด้วยความอยากรู้อยากเห็น
พอมีแฟน (แฟนเก่า) เราขอร้องตั้งเป็นเดือนจนเขายอมให้ดูไอนั่นของจริง
ถือว่าเป็นวิทยาทาน เพศศึกษา 3มิติ อุอิๆ
เขาห้องน้ำพักนึง พอออกมาก็เปิดไอนั่นให้ดู
เตือนว่า "อย่าตกใจกลัวนะ"
แต่เราดันถามเขาว่า "อันนี้คือตอนยังเล็กใช่ไหม ยังขยายได้อีกใช่เปล่า"
เป็นอันว่าเขาหดเลย และไม่ยอมเปิดให้ยลโฉมได้อีกเป็นครั้งที่2
ทุกวันนี้กลายเป็นเพื่อนกันแล้ว นึกแล้วขำดี
โดนเราหลอกดูซะแล้ว ก๊ากกกกก

ขนาดของแฟนเก่าของเราพอๆกันกับของคุณช่างแอร์ในตำนานน่ะค่ะ
เราเคยคิดว่าขนาดนั้นคือเล็กมาตลอด
ถ้ามีคนออกความเห็นว่า "ไม่เล็ก" ได้มาตรฐานกันเยอะ
เราจะได้ลดมาตรฐานในความคิดเกี่ยวกับผู้ชายไทยลงไปอีก
ว่าแต่ จะต้องเล็กซักขนาดไหนล่ะหว่า  

ถ้าคราวหน้ามีโอกาสดูของแฟน (คนใหม่) จะได้เตรียมทำใจแต่เนิ่นๆไงคะ
ไม่จดๆจ้องๆด้วยสีหน้าที่ทำให้ผู้ชายหมดความมั่นใจอีก ฮ่าๆ

จากคุณ : sineseta
เขียนเมื่อ : วันวิสาขบูชา 55 00:40:04

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com