Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[M1KE D. ANGELO FAMILY # 33] กำลังใจมีให้เสมอ ไมค์ พิรัชต์ .. งานละครเรื่องใหม่ รากบุญ และผลงานเพลง "ละเลย" สู้ต่อไป{แตกประเด็นจาก A12170699} ติดต่อทีมงาน

ไมค์ - พิรัชต์ นิธิไพศาลกุล   @ twitter : http://twitter.com/m1keangelo

- เมื่อฉันมองไปที่ไมค์  ฉันมองเห็นความทุ่มเท - 
 - ใจหล่อ ยังไงก็หล่อ -

=====================================================================================

สำหรับท่านใดที่คลิกเข้ามากระทู้นี้ ขอต้อนรับเข้าสู่ M1ke D. Angelo Family ค่ะ บ้านนี้เป็นสถานที่ที่แลกเปลี่ยนข้อมูล รูปข่าว ข่าวคราวของไมค์ แองเจโล่ หรือ ไมค์-พิรัชต์ นิธิไพศาลกุล ^^ ถ้าเป็นแฟนไมค์อยู่แล้วก็ขอเชิญมาร่วมวง ถ้าเพิ่งเป็นแฟนไมค์หมาดๆ ก็ยิ่งขอเชิญใหญ่เลย ที่นี่มีแฟนใหม่ป้ายแดงเยอะค่ะ มาร่วมวงคุยกันนะคะ :)

ละครเรื่องต่อไป คือ รากบุญ  รับบทเป็น คุณลาภิน แสดงคู่กับ มาร์กี้ (เจติยา) ค่ายทีวีซีน ช่อง 3 ,, ตอนนี้ละครเริ่มถ่ายทำแล้วค่ะ  รอชมและติดตามกันนะคะ..

จดติดฝาบ้านตัวเบ้งๆ กันพลาดไว้เลยค่ะ "รากบุญ" ช่อง 3  ไมค์-มาร์กี้   คาดว่ามีคิวออกอากาศช่วงปลายปีค่ะ  ใครมีโปรแกรมจะไปเที่ยวไหนขอเคลียเลยนะคะ,  ถ้าทราบเวลาออกอากาศจริงๆแล้วจะแจ้งให้ทราบกันอีกทีค่าาาา

วันนี้ไมค์ ทวิตแบบดีใจ๊ดีใจ เพิ่งรู้ว่าตัวเองก็ดังในจีน มีแฟนคลับได้จัดทำเว็บไซต์ weibo ซึ่งคล้ายๆ twitter (facebook ด้วยรึเปล่าน้า?) ที่เราใช้กัน แต่ทางการจีนบล๊อคไว้ เลยสร้างตัวนี้ขึ้นมาทดแทน ... มาช่วยเป็นกำลังใจให้กับศิลปินไทยในต่างแดนกันนะคะ  มามะ มามะ ...มาเป็น คนของไมค์ กันค่าาาา

ก่อนจบการเกริ่นก็ขอเสิร์ฟ "ละเลย" ที่พวกเราไม่ละเลยกันตามระเบียบฮ่ะ! ส่วนเรื่องเพลงก็ให้ปวดกบาลกับต้นสังกัด   เป็นกำลังใจให้ไมค์ กันด้วยนะคะ^^

ขอฟังเพลง "ละเลย" / SMS / Download ได้ตามรายละเอียดตามในภาพค่ะ

ฟัง/แชร์ เพลงละเลย >>  http://www.youtube.com/watch?v=1BeH-DB1zn0 

แก้ไขเมื่อ 05 มิ.ย. 55 00:24:16

จากคุณ : Takalot
เขียนเมื่อ : วันวิสาขบูชา 55 22:10:18

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com