Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอบริจาครูป เชอร์รี่ – เข็มอัปสร จากผู้ใจบุญด้วยครับ (notebook หาย เพิ่งซื้อใหม่ ขอภาพดาราเป็นระยะๆ ต้องขอบคุณและขอโทษ) ติดต่อทีมงาน

ขอบริจาครูปสวยๆ ของ เชอร์รี่ – เข็มอัปสร จากผู้ใจบุญด้วยครับ

ขอขอบคุณไว้ล่วงหน้าครับ

หมายเหตุ 1 : ที่ผมไม่ได้หารูปจาก google ด้วยความเห็นเหมือนคุณ newaugust เพราะว่า รูปใน google ส่วนใหญ่เป็นรูปทั่วๆ ไป แต่ถ้ารูปที่คนที่สะสมรูป หรือ แฟนคลับ โพสให้ จะได้รูปน่ารักๆ มาชม

หมายเหตุ 2 : พอดี notebook ผมหาย ผมเพิ่งไปหาซื้อใหม่ รูปที่ copy ไว้ มีน้อยมาก (เพราะ back up ไว้ราวปีที่แล้ว) ผมคงจะ post ขอภาพ ดารา เป็นระยะๆ ต้องขออภัยที่อาจรบกวนกระทู้ผู้อื่นๆ

จากคุณ : เลขาลิขิต
เขียนเมื่อ : 6 มิ.ย. 55 11:31:42

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com