Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มีใครบ้า Kristen Stewart บ้างไหม / คุณชอบผลงานการแสดงเรื่องไหนของเธอบ้าง ติดต่อทีมงาน

จขกทได้ไปดู Snow White and the Huntsman ตั้งแต่วันแรกที่มันเข้าโรงภาพยนตร์แล้วแต่พึ่งมีเวลามาตั้งกระทู้ จากวันนั้นจนถึงวันนี้ยิ่งคลั่งเธอหนักกว่าเดิมอีก คนอะไรไม่รู้สวยโค-ตรเลย หนังสนุกและสวยงามมากๆด้วยครับ น่าไปดูนะสำหรับใครที่ยังไม่ได้ไปดู

จริงๆจกทชอบหนังทุกเรื่องที่เธอแสดงและจขกทมีโอกาสได้ดูนะ จะมีก็ Twilight ทุกภาคที่ไม่ชอบเท่าไรเลยไม่ได้ติดตามเลย ขอบคุณมากที่เธอยังมีโอกาสได้มาเล่นหนังเรื่องอื่นๆอย่าง สโนว์ ไวท์ แอนด์ เดอะ ฮั๊นท์ซ์แมน บ้าง ไม่งั้นล่ะไม่ต้องดูมันละ - -* หยุดยาวครับแต่ขนาดไม่ได้ดูภาพยนตร์ชุด Twilight แต่จขกทก็ติดตามรูปภาพตลอดนะ เพราะเธอสวยมากจริงๆครับ

มีใครบ้าเธอบ้าง

จากคุณ : Keichun
เขียนเมื่อ : 8 มิ.ย. 55 10:52:59

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com