Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

'พิ้งค์กี้'ไม่หวั่นคนติดภาพแรงในมารยาฯ ติดต่อทีมงาน

สาว"พิ้งค์กี้" ไม่หวั่น คนติดภาพแรงในมารยาฯ ปัด เซ็น Exact ลุ้น ร่วมงาน Ch7

ได้มีโอกาสกลับมาโลดเล่น ในช่องฟรีทีวีอีกครั้ง โดยการร่วมงานกับทาง Exact ในละครเรื่อง "มารยาริษยา" สำหรับ นางเอกสาว "พิ้งกี้-สาวิกา ไชยเดช" ซึ่งงานนี้สาวพิ้งกี้ก็หันมารับบทแรงอีกครั้ง โดยเจ้าตัวเปิดใจให้ฟังว่า

" ก็ต้องขอบคุณพี่บอย พี่ๆ ทุกคนเลยนะคะ ที่ให้โอกาสกี้ได้มาเล่นละครเรื่องมารยาริษยา สำหรับบทนี้เป็นบทที่ไม่คิดว่าจะได้เล่นเลย พอเรารู้ว่าได้เล่นก็ตั้งใจเต็มที่ค่ะ อยากทำให้ดีที่สุดค่ะ กับฟิดแบกก็คงต้องมีคนเกลียดบ้างแหละค่ะ เพราะว่าตัวละครนี้เป็นตัวละครที่ค่อนข้างแรง สนุกมากค่ะ เล่นเองยังชอบเลยค่ะ หลังๆรับแต่บทแรงๆ ก็รู้สึกว่ามันเป็นจังหวะของชีวิตอ่ะค่ะ แล้วผู้ใหญ่เขาให้โอกาส เราก็ทำให้ดีที่สุด ต้องเล่นได้ทุกบทบาทค่ะ เรื่องสัญญายังไม่ได้มีการทาบทามค่ะ พี่บอยก็เพิ่งได้เจอกันค่ะ แค่พี่บอยประทับใจ ดูแล้วโอเค หนูก็ดีใจแล้วค่ะ ยังไม่จำเป็นต้องมีการเซ็นสัญญาก็ได้ค่ะ แค่ทาง Exact ให้เล่นบทดีๆ แบบนี้ก็ถือว่าดีใจเวอร์แล้วค่ะ ถ้าพี่บอยยื่นข้อเสนอมา หนูก็แค่เป็นตัวเล็กๆ ยังเป็นน้องใหม่ ก็ขอโลดแล่น ให้ผลงานเรื่องนี้ผ่านไปก่อนดีกว่าค่ะ สำหรับเรื่องอื่นๆ ก็คงต้องถามผู้ใหญ่ ต้องถามพี่บอยค่ะ กดดันมั้ย กับที่ใหม่ ไม่ได้กดดันค่ะ กับทีมงานก็สนิทกันทุกคนค่ะ รู้สึกว่ายังอยากจะเจอทีมงานอยู่เลยนะคะ กลัวคนติดภาพลักษณ์ของเรามั้ย เรื่องทองประกายแสดเพิ่งจบไป แล้วก็มีเรื่องมารยาริษยาอีก มันก็คงผ่านไปเรื่อยๆ อ่ะค่ะ มีละครเรื่องใหม่ก็เปลี่ยนไปเรื่อยๆ สำหรับละครทางช่องฟรีทีวีเรื่องอื่นๆ ก็คงต้องรอต่อไปค่ะ ก็มีติดต่อมาบ้างค่ะ ทางดาราวิดีโอยังไม่ได้รับการติดต่อมานะคะ ถ้าถามว่าจะได้กลับไปช่อง 7 อีกมั้ย เป็นเรื่องของอนาคต ยังไม่ทราบค่ะ ต้องรอดูต่อไปค่ะ"

ข่าวจาก  :  INN NEWS
http://www.innnews.co.th/shownews/show?newscode=383465

จากคุณ : Dear Nostalgia
เขียนเมื่อ : 8 มิ.ย. 55 19:55:52

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com