Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

== กระทู้คุณขอมา ++ อยากเห็นภาพเก่าๆดาราคนไหน ลองขอมาสิคะ == ติดต่อทีมงาน

พอดีภาพที่สแกนไว้มีเยอะพอสมควร(ที่เซฟเก็บเอาไว้ก็เยอะ) มีแทบจะครบทุกคน แต่ไม่รู้จะโพสยังไง
แบบว่ามันเยอะ

มาแจ้งลงชื่อไว้นะคะ ว่าต้องการอยากดูภาพของดาราคนไหน? หรืออยากเห็นภาพเก่าๆของใคร
จะโพสให้ คนละ2ภาพค่ะ    แต่ถ้าไม่มีอย่าว่ากันนะคะ ..

....ภาพที่สแกนเองจะใส่ลายน้ำ  แต่ถ้าภาพไหนที่เซฟเค้ามาจะบอกกำกับไว้นะคะ
พยายามจะหาภาพที่ไม่ค่อยซ้ำกับในเน็ตหรือที่เห็นกันบ่อยๆค่ะ

....ภาพที่คุณขอมา ขอเป็นภาพดารารุ่นใหญ่กับรุ่นกลางนะคะ  
ดารารุ่นใหม่ จขกท.ไม่ค่อยได้เก็บภาพไว้และอีกอย่างคงเห็นกันบ่อยแล้ว ตามที่โพสกัน

เน้นภาพวันวานของดารา ขอได้ทั้งชายและหญิงค่ะ

แก้ไขเมื่อ 10 มิ.ย. 55 18:41:08

จากคุณ : ลูกกวาดมอมแมม
เขียนเมื่อ : 10 มิ.ย. 55 18:37:27

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com