Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

“กุญแจซอล” มนต์รักสายฟ้าแลบถึงมาหยารัศมี สวรรค์สร้างเสน่ห์บางกอกให้ฉันรักเธอนะ เส้นตายสลายโสดไปเก็บหอมออมรักรอธิดาพญายม ติดต่อทีมงาน

แฟนละครกุญแจซอล ชอบกุญแจซอลในละครเรื่องไหนมากสุดคะ
สำหรับเรานะ ชอบ สไบ ณ เสน่ห์บางกอก กับ ชุติมา ณ มาหยารัศมี มากสุดค่ะ

ตอนนี้ก็เตรียมดู กุญแจซอล กับซิทคอมเรื่องแรก เก็บหอมออมรัก ได้คู่กับพระเอกใหม่อีกแล้ว
แต่ใจเค้าก็ยังอาลัย พี่ต้อม อยู่นะ 55

ส่วนเรื่อง ธิดาพญายม ได้ข่าวว่า กุญแจซอล จะเล่นร้ายอีกแล้ว
เราชอบซอลเล่นร้ายนะ อย่างในมาหยารัศมี ชอบหลายซีนเลย ซีนที่ ชุติมา เหยียบมือแรม ซีนที่ด่าประชดยัยเพ็ญประกาย ที่อุปโลกน์ตัวเองเป็นมาหยารัศมี

นอกจากซอลจะร้องไห้สวยแล้ว ตอนซอลทำหน้ายิ้มหยันเย้ยเยาะแบบร้ายๆ ก็สวยด้วย

แต่ก็ยังอยากเห็นซอลเป็นนางเอกอยู่นะ เอาแบบมีซีนร้องไห้เยอะๆ เป็นนางเอกแบบสู้ชีวิต ชอบดูซอลตอนร้องไห้อ่ะ สวยดี
ซาดิสต์เกินไปมั้ยเนี่ยเรา อิอิ

**เครดิตรูป จากกระทู้นี้นะคะ
ฟิตติ้ง ซิทคอทเรื่องใหม่[เก็บหอมออมรัก] เหม เหมวรรษ ประกบ กุญแจซอล ป่านทอง
http://www.pantip.com/cafe/chalermthai/topic/A12205328/A12205328.html

จากคุณ : galdewis
เขียนเมื่อ : 11 มิ.ย. 55 10:31:07

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com