Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขำดีเลย์ กับ Queen In Hyun's Man ..ตอนจบ(จบอย่างนี้เลยเหรอ!?!) ติดต่อทีมงาน

อันยองค่ะ ...

มาๆๆๆ ขอเมาท์ QIM หน่อยค่ะ .. 5555555555
ดูจบเรียบร้อยแล้ว ... เฮ๊ยยยยยยยยยยย จบงี้เลยเหรอฟระ !!!! เอางี้เลยนะ คขบ.  ..
สรุปว่า เลิฟสตอรี่อินฮยอนบายโซนี่ ..ของคุณกวาง เข้าใจแล้วล่ะ 555  
โทรกันข้ามภพเลยนะ แบตก็ท๊น ทน นี่สรุปใต้เท้าคิมใช้แอปยันต์ใช่มะ 5555

ถ้าเอา คหสต. แบบจริงจังนะคะ แอบไม่ค่อยอินตอนจบค่ะ เวอร์ไปนิส จบเป็นการ์ตูนไปหน่อยมั๊ยคะ
แต่ถ้าเอาแบบขำๆฮาๆ ก็เพราะคิสฉากสุดท้ายหวานสุดๆ ก็เลยให้อภัยได้ 555 แฟนเซอร์วิสใช้ได้เลย .. แฮปปี้กันไปถ้วนหน้า ..
แต่คู่นี้เค้าน่ารักกันจริงๆเลยค่ะ ม่ายเถียงๆ

ที่สำคัญ .. ถึงจะจบแบบเกินจริงไปหลายช็อต แต่ก็ขำมากตรงที่ เก๋กลับไปอ่านกระทู้รายงานสดพี่โก้มาค่ะ 555555 มันส์จริงๆ  คืนนั้นยังดูถึงตอน 14 เลยอดใจไม่ได้เข้าไปอ่าน

ทั้งคนแตกกระทู้ คนรายงาน คนดู .. ฮามากเลยค่ะ
ไม่ยอมตามพี่โก้ไปบ้านใหม่กันเลย ..ตกบ้านกันแถวยาวมาก  เพ้อแต่ใต้เท้าคิมกันอยู่ ..
อ่านแล้วชอบบรรยากาศรายงานสดมากค่ะ ^^

อ่อ ..คิดเหมือนกัน เดาว่าฉากเริ่มต้นคือฉากจบ .. แต่ .. ก็ไม่ใช่อีก 555

สรุปเป็นเรื่องที่ดูสนุกดีค่ะ แล้วก็สร้างปรากฏการณ์ใหม่นะคะ
เพราะถึงจะจบแบบไม่ค่อยสมเหตุสมผล เวอร์บ้างไรบ้าง แต่พระนางได้ใจคนดูเยอะมากจริงๆ จนมองข้ามกันไปได้เลยค่ะ ^^

2 ตอนพิเศษ จะเป็นอะไรยังไงบ้างคะ

จากคุณ : SarangLady
เขียนเมื่อ : 12 มิ.ย. 55 13:19:13

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com