Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

- [Photos] - โอ อนุชิต ร่วมงานครบรอบ 3 ปี Acts Channel - เซ็นทรัล พระรามเก้า 10/06/12 - ติดต่อทีมงาน

งานวันนี้น้องโอไปเป็นแขกรับเชิญเข้าร่วมงานครบรอบ 3 ปี Acts Channel ที่เซ็นทรัล พระรามเก้าค่ะ

รักคุณ เอารูปมาฝากกันเช่นเคยจากตากล้องแฟนคลับ 4 คนของน้องโอ ชื่อตามเครดิตเลย
ขอบคุณเพื่อนตากล้องที่ใจดีแบ่งปันมาให้เผยแพร่ด้วยน้า ^^  

เซตแรกจะเป็นสัมภาษณ์บนเวทีพร้อมกับนักแสดงท่านอื่นๆ มุมกล้องไกลนิดนึงเพราะคนแน่นมากๆ
(มีน้องๆ เดอะสตาร์ปีล่าสุดมาร่วมงานด้วยแฟนคลับเลยเต็มพื้นที่ ^^)
ส่วนเซตสองเป็นช่วงสัมภาษณ์ด้านล่างกับรายการทีวีพูล และข่าวบันเทิงของโมเดิร์นไนน์ทีวี
รูปเซตสุดท้ายนิดหน่อยเป็นช่วงที่น้องโอเตรียมกลับแล้วค่ะ พบปะพูดคุยและถ่ายรูปกับแฟนคลับ

ฝากผลงานของน้องด้วยนะคะ ตอนนี้กำลังซ้อมละครเวทีเรื่อง "หลังคาแดง เดอะมิวสิคัล"
ซึ่งจะเปิดแสดงในเดือนหน้าค่ะ

รักคุณ ติดตามข่าวสารความเคลื่อนไหว อัลบั้มรูปภาพ คลิปข่าว ละคร MV ของน้องโอ ได้ที่
Facebook Fan Page เสิร์ชคำว่า "O-Anuchyd"

ขอบคุณทุกท่านทีเข้ามาชมรูปนะคะ เจอกันใหม่งานหน้าค่า บายๆ ^^
ปล. ตอนท้ายๆ กระทู้จะเอาคลิปงานนี้มาให้ชมกันด้วยค่ะ ติดตามๆ น้า

จากคุณ : 2am and the rain is falling
เขียนเมื่อ : 13 มิ.ย. 55 00:39:35

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com